หา LSD ใส่ ga15 ฝาดำ ครับผม

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Paanzung, 18 มีนาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Paanzung

Paanzung New Member Member

79
    0
    0
    ท่านใดมี รบกวน ลงรูป และ ราคา ให้หน่อยนะครับ

และท่านใดอยากชี้แนะอะไร ก็ยินดี มากๆๆครับผม

พอดี เป็นมือใหม่ หัดเล่น nv อ่ะครับ

084-1706412 ปาล ครับผม

2. GODFIER

GODFIER New Member Member

675
    0
    0
    โพสที่กระดานซื้อขายเลยครับ

3. Paanzung

79
    0
    0
    ขอบคุณมากๆๆครับ

ผมก็คิดในใจ ทำไมในนี้ มีคนขายของ น้อยจัง

เพึ่งสังเกตเห็น ว่ามี บอรด์ย่อย อีกอันนึง:eek:

4. GODFIER

GODFIER New Member Member

675
    0
    0
    แยกกันเป็นสัดส่วนจ้า

5. zumo_X

zumo_X New Member Member

241
    1
    0
    เคยเจอนานๆ ที แต่มันมาเป็นเกียร์ขับสี่นะครับ

6. Paanzung

79
    0
    0
    สงสัยต้อง ล้มเลิกโครงการแล้วมั้ง เนี่ยยยยยยยยยยยยยย

เพราะเท่าที่ผมเคยหาอะไหล่ LSD NV ก็ไม่เคยผ่านตา สักที :cry:

7. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    เกียร์ GA ที่มี LSD ชับหน้า ก็มีครับ ผมเคยใส่อยู่

8. Paanzung

79
    0
    0
    แล้วยังอยุ่มั้ยครับ

มันหายากป่ะเนี่ยยยยย

แล้วพอบอก ราคา คร่าวๆ ได้มั้ยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้