ขอคำแนะนำ เรื่องช่วงล่างครับ ขับ 40 - 60 สั่น เวลาเบรค ร่อน

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย DUI_TFR, 17 มีนาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DUI_TFR

DUI_TFR New Member Member

67
    1
    0
    ขอคำแนะนำด้วยครับ

คู่หน้า ผมใช้โช๊ค CUSCO เบรด r32

รองสเปรย์เซอร์ 1 นิ้วครับ

ดุมผม ใช้ดุมเดิมของหน้าแหลม 4/114 อยู่นะครับ

อัดน้ำมันใหม่หมด

ตอนช่วง 40 - 60 สั่นเจ้าเข้า เวลาเบรค

รู้สึกว่ามัน ร่อนๆ ครับ

แก้ไขยังไงครับ

ขอคำแน่นำด้วยครับ

2. pitch

pitch New Member Member

254
    0
    0
    อแด๊ปเตอร์มีฮัฟไหมครับ ล้อถ่วงรึป่าว ขนาดหน้ายางดึงมากไหม เป็นไปได้หมดครับ ยังงัยรองรื้อดูกระทู้เก่าๆดูครับ ตอบกันไปเยอะแล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้