แกะ Front ออกยังไงครับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย Sorayut, 23 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sorayut

Sorayut New Member Member

5
    0
    0
    ผมอยากจะเปลี่ยน Front แต่แกะไม่เป็นอ่ะครับ เห็นที่ร้านเค้าใช้เหล็กแยงเข้าไป ไม่ทราบว่าหาได้จากไหนอ่ะครับ
    ขอบคุณครับ

2. Acevento

Acevento New Member Member

54
    0
    0
    เหล็กตัวที่ว่ามันจะแถมมาพร้อมฟร้อนครับ(เข้าใจว่าแต่ละยี่ห้อไม่เหมือนกัน)

ไอ้เหล็กที่ว่ามันจะมีครีบเอาใว้เกี่ยวตัวฟร้อนออกมาครับ แค่แหย่เข้าไปทั้งสองด้านจนรู้สึกว่าเข้าล็อกแล้วดึงออกมาตรงๆเฉยๆเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้