แนนะนำตัวครับ D-max 1UZ V8 ซิ่งๆ รังสิตปทุมครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย V SPEC FILM, 26 มีนาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. V SPEC FILM

V SPEC FILM New Member Member

2
    0
    0
  2. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ

3. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ ยังไงเสาร์นี้ถ้าว่าง มานั่งคุยกันก็ได้ครับ

4. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    ตามนั้นครับผม

5. V SPEC FILM

V SPEC FILM New Member Member

2
    0
    0
    ขอบคุณครับ ยินดีที่ได้รู้จัก เอาไว้รถเสร็จแล้วเดียวอัฟรูปให้ชมครับ เกียร์เดิม มันระเบิดไปแล้ว อิอิ ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้