หาซื้อเกียร์ออโต้civicตาโตที่ไหนมีขายบ้างค่ะ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย jojio, 22 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jojio

jojio New Member Member

3
    0
    0
    พอดีรถหนูเป็นเกียร์กะปุกขับไม่ถนัดค่ะอยากเปลี่ยนเป็นออโต้ รถปี98VTILค่ะ งบประมานเท่าไหร่ค่ะ เปลี่ยนที่อู่ไหนดีค่ะ หนูอยู่แถวฟิวเจอร์พาร์ครังสิต ขอรายระเอียดด้วยนะค่ะขอบคุณมากๆค่ะ

2. pote_unlimited

pote_unlimited New Member Member

72
    28
    0
    ไม่ต้องซื้อหรอกคับ หาคนแลกเอาง่ายกว่าคับ

เดี๋ยวก็มีคนมาขอแลกชัวร์ ฟันธง

3. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ดูดีๆด้วยนะครับเกียร์ที่จะซื้อหรือเปลี่ยนว่าสภาพการใช้งานว่าใช้งานมามากแค่ไหนและถ้าซื้อเชียงกงมาก็หาซื้อเกียร์ที่เขารับประกันด้วยยิ่งดีเพราะถ้ามีปัญหาอะไรมาจะได้เคลมได้ครับ

4. nong_pat

nong_pat New Member Member

4
    0
    0
    แลกกับเรามั้ยคะ เป็นเกียร์ออโต้ รุ่น96Exi สภาพปกติ ใช้ขับไปทำงานอย่างเดียว ดูแลดีเปลี่ยนน้ำมันเกียร์ตามระยะตลอดไม่เคยเกินระยะ สนใจลองขับได้คะ หรือทิ้งเบอร์ไว้แล้วเราจะโทรกลับคะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 พฤศจิกายน 2008
  5. OneNess_02

OneNess_02 New Member Member

66
    13
    0
    ผมใช้เกียร์ AUTO อยู่ครับ อยากใช้เกียร์ ธรรมดา
    ของผมเครื่อง D16Y8 Vtec Lev VTi ปี 99 ครับ
    ถ้าสนใจจะแลก มาลองขับดูก่อนได้ครับ สภาพเกียร์ใหม่มากๆ ครับ
    รายละเอียดอย่างอื่นติดต่อได้ที่ 089-788-4907 (หนิง)
    ขอบคุณครับ

6. CEK97

CEK97 Guest

0
    0
    0
    สนใจแลกเกียร์กระปุกกับเกียรออโต์

ผมสนใจจะแลกครับ ของผมเป็นเกียร์กระปุกธรรมดา เดิมๆ civic lxi ปี 97 ถ้าใครสนใจแลกก็โทรมาได้ 0805585175

7. OA_2L

OA_2L New Member Member

154
    0
    0
    เคยซื้อเซียงกงหลัก4 7000 ชื่อร้านจำไม่ได้ แต่อยู่ด้านหน้าหาไม่ยาก ประกัน7วัน ตอนนี้ใช้มา2ปีและ
    1600 1800 เพลาไม่เท่ากันนะครับ ก่อนเปลื่ยนเอาเพลาไปเสียบด้วย แค่นี้แหละไม่มีไรแนะนำและ ขอผม d16a 1599cc ค่าแรงนะพันกว่าบาทจำไม่ได้

8. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    กระทู้จะ 4 ปีละ . . .

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้