ใครเคยเข้าไปบ้าง

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย กระบะ พาเพลิน, 26 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    ตอนนี้มีใครเข้าไป วเป pickupclub.net บ้างคับ
    ผมเพิ่งลองเข้า ตอนนี้มันมีเวป เกิดขึ้นมาแล้วคับ
    ลองพิม www.pickupclub.net ดูสิคับ มันมีเวปแล้วด้วย แล้วก้ลองดู ลิ้ง นี้นะคับ http://masterdevil.myvnc.com/forums/showthread.php?t=1

1. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    เมื่อวันอาทิตย์ เจอ TRITON ป้ายแดง แถวบ้าน ........แปะสติ๊กเกอร์ www.pickup club.net ตัวเบ้อเริ่ม เฮิ่ม.......ก้อว่าจะถามในคลับ เหมือนกัน ว่ามี สติ๊กเกอร์ขาย ตามตลาดนัด หรือคลองถมด้วยเหรอ........งง คับ

2. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    แจ้งจับเลยครับ ข้อหาละเมิดลิขสิทธิ์ 555555555555+ ปรับ 3 ขวด อิอิ

3. ผม
    เจอแบบนี้อ่าคับ
    ดูจิ มีติ๊กเกอ pickupclub

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 กรกฎาคม 2007
  4. ไปรท์ JZ

ไปรท์ JZ New Member Member

188
    0
    0
    ผมเห็นมีขายตามร้านสติ๊กเกอร์ครับ

5. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    ของปลอมครับ

6. Pe....Strada

Pe....Strada Guest

0
    0
    0

อันนั้นเขาเป็นสมาชิก เก่าครับ น้องปืน ตั้งแต่ น้องปืนยังม่ายเข้าเลยครับ เขาถูกต้องตัวจริงทุกอย่าง เราอ่ะ มาทีหลังเขา นะจ๊ธ

ส่วนนายหนุ่ม ม่ายเกี่ยวกับคลับเราครับ อันนั้นมัน ** Pickup Club ***

ส่วนที่คุณ หนุ่มอยู่ นี่มัน ** Pickup Freedom Club **

เข้าใจกันตามนี้ด้วยนะครับ ม่ายอยากมีปัญหา

ถ้ารูปมันพาดพิง ถึงใครก็ขออภัยด้วยนะครับ เนื่องจากผมเข้าล็อคอิน ม่ายได้ จึงลบม่ายได้...................

ม่ายอยากมีปัญหาตามมาครับ ***** ขอบคุณครับ ****

7. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    เห้ออออออออออออออออ

8. อ้าวขอโทษ ทีคับนึกว่า ปลอม แล้วผมก็ตัดรูปไม่ทัน ไม่ได้อยากภาดพิงถึงใคร แต่ ว่า ตัดไม่ทัน พอดีเหง เลยจะ ถามว่า ที่มีขายตามตลาดนั้น แบบ นั้นป่าว

9. Strada940

Strada940 New Member Member

769
    4
    0
    ของเรา "Pick Up Freedom Club" เท่านั้น นะครับพี่น้อง

10. paopao

paopao New Member VIP

786
    5
    0
    สติ๊กเกอร์ pickup freedom club ไม่มีปลอม ไม่มีขายที่คลองถมแน่นอนคับ รับประกัน !!! :) :) :) :)

11. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    555โดนอีกแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้