แก้ไม่ตก

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย supreecha, 14 มีนาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. supreecha

supreecha New Member Member

100
    1
    0
    รถกินซ้ายมากตั้งศูนย์ไม่หายรถไม่เคยชนหนักเปลี่ยนช่วงล่างek9ทั้งแพแน่นไปตั้งศูนย์มา3ครั้งแล้วไม่หายคงไม่ถึงกับต้องดัดคอม้ามั้งครับจะแก้ยังไงเปลี่ยนแคมเบอร์ปรับได้
    จะเกี่ยวไหมหรือจะแก้ตรงไหนบอกทีครับ

2. ต้องดัดคอม้า หรือไม่ก็ตัดปีกนกล่างแล้วเชื่อมใหม่ให้ได้ระยะ Balance เคยเจอมาแล้วปัญหานี้

3. sixthgraph

sixthgraph New Member Member

71
    9
    0
    ลองเช็ค ที่ยางดูครับ ลองสับเอายางหลังมาไว้ข้างหน้าดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้