เครื่อง SR ชนกะเกียร์ GA 16ได้ป่าว

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป, 27 กุมภาพันธ์ 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    สนใจจะวางเครื่อง SR แต่อยากได้เกียร์ธรรมดา กะว่าจะเอาเกียร์เดิมชนกะเครื่อง SR ไม่ทราบว่าต้องแปลงเยอะไหมครับ

1. zumo_X

zumo_X New Member Member

241
    1
    0
    หาเกียร์ SR เถอะครับ 6 - 7 พันก็ได้แล้ว เอาคลัทช์มาด้วยล่ะ เพลา R11 อีกชุด

2. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ไม่ได้นะครับ

3. ตกลงมานยังไงหว่า คนไม่เคยใช้บอกไม่ได้ คนเคยใช้บอกได้

4. Koh nismo

Koh nismo New Member Member

371
    7
    0
    ขอนุญาติเเวะมาช่วยตอบครับ เกียร์ GA ใส่ SR ไม่ได้ครับ เเต่เกียร์ GA ใส่ QG ได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้