สอบถามเรื่องแผงประตู nv queen year 2000

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป, 8 มีนาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    พอดีอยากจะเปลี่ยนแผงประตู (แผงใน) ใหม่ของ nv queen cap อยากได้เป็นแผงประตู nv ตัวนอก เคยไปเดินดูที่เชียงกงบางนา เจอมีขายอยู่หลายร้านเหมือนกัน แต่เขาขายยกบานเลย แต่ผมอยากได้เฉพาะแผงใน เลยอยากถามว่าสามารถนำแผงประตูมือสองของตัวไหมมาใส่ได้บ้าง แล้วหาชื้อได้ที่ไหน หรือไครมีขาย ช่วยกรุณาด้วยครับ ขอบคุณครับ

1. Nitcha

Nitcha New Member Member

640
    1
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้