ถ้าจะทำสีครั้งต่อไปโปรดหลีกเหลี่ยงอู่ทำสี....

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย aric, 13 มีนาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. aric

aric New Member Member

13
    0
    0
    ตามนี้เลยครับ ตอนนี้จอดตากแดดไว้ สีเริ่มแตกลายงายเพิ่มอีกแล้วครับ สงสัยต้องเสียเงินทำสีใหม่ ที่ผ่านมาถือว่าทำบุญทำทานให้อู่นี้ไป วันพระจะถึงนี้ว่าจะไปใส่บารตสักหน่อยครับ เห็นรถตัวเองแล้วมันแค้นครับ :cry::cry:
    http://racingweb.net/forum/showthread.php/855769-ถ้าทำสีกรุณาหลีกเหลี่ยงอู่?p=12730469&posted=1

2. PirenZe

PirenZe New Member Member

109
    7
    0
    ผมเข้าใจเลยครับ ประสบการณ์คล้ายๆกัน
    แรกๆไม่รู้เรื่องยังมีการไปโปรโมตให้เพื่อนๆอีกนะ จนมาแหม่งๆตอนคนนั้นคนนี้ทัก ก็ถึงบางอ้อเลยครับ แล้วเวลาก็เป็นเครื่องพิสูจน์จริงๆ
    ตอนนี้ได้แต่เตือนคนอื่นๆให้คิดดีๆก่อน

3. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    โชคร้ายจริงๆ ถ้าจะทำใหม่ไม่รู้จะไปทำที่ไหน ผมพอมีที่แนะนำนะครับอยู่แถวโชคชัย 4 ถ้าสนใจ PM มาครับรถผมทำที่นี่จบที่นี่ ราคาไม่ถึงกับถูกเว่อร์ แต่งานดีครับ

4. aric

13
    0
    0
    ขอบคุณครับท่าน ผมก็ออกมาเตือน ไม่อยากให้ใครโดนเหมือนผม เสียเงินแล้วยังเสียความรู้สึก และไม่อยากให้อู่แบบนี้เอาเปรียบผู้บริโภคครับ

5. aric

13
    0
    0
    ตอนนี้คงยังก่อนสักพัก และอีกอย่างเมียฆ่าแน่ๆครับ ต่อไปนี้เขาไม่ให้มาทำรถที่กรุงเทพอีกแล้วครับ ให้ทำที่โคราชเพราะเคยทำมารอบหนึงแล้ว งานไร้ที่ติแต่ติดตรงราคาแพงกว่า เขาย้ำว่าต่อไปนี้ให้ดูสภาพอู่ก่อน ถ้าแบบหมาแหงนแบบนี้อย่าเขา ตู้องตู้อบไม่เห็นจะมีแล้วก็คิดราคากับผลงานมันไม่สอดคล้องกัน ตอนแรกคิด 30000 แต่หลอกผมไปรับรถแล้วไม่เสร็จถึง 2 ครั้ง เลยเหลือ 25000 บาท ยังไงขอบคุณท่านมากๆครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้