รูปงาน King of H22 ที่ Rover ไปแจมด้วย

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย epps, 7 มีนาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. epps

epps New Member Member

114
    0
    0
    คันแรกรถน้องเบนซ์
    [​IMG][/url][/IMG]
    คันที่ 2 รถน้องนัทคับ
    คันสุดท้ายรถผมเอง
    แล้วก็รวมตัวกัน
    คลิปตอนซิ่งรอแปปนะคับ

2. pavelbenz

pavelbenz New Member Member

254
    1
    0
    ขอบคุณคับ พี่เอ็ฟ อยากเห็นตอนวิ่งซะแล้ว อิอิ

3. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    เวลาเท่าไหร่กันบ้างครับ อยากทราบ

4. pavelbenz

254
    1
    0
    เวลาดีที่สุด
    พี่เอ็ฟ----->18.0 คันนี้ต่อให้ กดไม่เต็ม ไปเรื่อยๆสไตล์รถVIP
    นัท-------->15.5 คันนี้ถ้าไม่ติดmisfire น่าจะมีเวลาสวยๆให้เห็นกัน
    เบนซ์------>15.4 ดอกยางหมด>.<

5. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    ของเบ๊น จะ 14.xx เร็วๆ นี้ครับ !! ผมคอนเฟิร์มให้ !!!

ของเค้าดีจิง !!

6. pavelbenz

254
    1
    0
    สาธุๆๆ ยากอยู่นะ 555+

7. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    สบายๆ !!! ล้อชุดใหม่ !!
    พาทเดิมๆ !! 14.xx แน่นอน !!

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 18:05:24 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 18:04:43 ----------

สบายๆ !!! ล้อชุดใหม่ !!
    พาทเดิมๆ !! 14.xx แน่นอน !!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้