โครงการ TRIP PATAYA

การสนทนาใน 'Stand-by Original Group' เริ่มโดย pop vr4, 18 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pop vr4

pop vr4 Member VIP

989
    19
    18
    เมื่อสองสามวันก่อนได้คุยกันกับนิค อาร์ม พี่ยุทธ พี่X และพี่สู้ แต่ยังไม่ได้คุยกับพี่หนุ่มเลย

ว่าจะไปกันอีกหรือป่าวยังไงพี่หนุ่มลองหาดูวันที่สะดวก และก็ค่อยนัดกันอีกทีดีมั้ยครับ

MIKI VTEC ถูกใจสิ่งนี้
  2. NOOM E36

NOOM E36 New Member Moderator VIP

280
    8
    0
    ได้เลยครับ

แล้วอีกอย่างคราวนี้มีของใหม่มาเล่นด้วย

พึ่งลองไปเล่น Pent Ball มาสนุกมากแล้วก็คุ้มด้วย

คือ 400 บาทต่อคนพร้อมอุปกรณ์ และลูก 50 ลูกแต่เล่นกันจนกว่าลูกจะหมดไปไม่กำหนดเวลา

ถ้าอีกฝ่ายลูกหมด ก็สามารถเอาของอีกฝ่ายมาถั่วเฉลี่ยกันได้

เล่นไปเล่นมาเกือย 2 ชั่วโมงแถบตาย

ลองโหวตกันดูวันไหนสะดวกได้เลย

3. X-zy

X-zy New Member Member

156
    7
    0
    ยาววววไป.....:cool: :cool:

4. pop vr4

989
    19
    18
    เรื่องวันให้คนที่ทำงานลองดูดีกว่าครับพี่หนุ่ม เดี๋ยวจะไปชนกับวันทำงานอ่ะ:cool: :cool: :cool:

5. NOOM E36

NOOM E36 New Member Moderator VIP

280
    8
    0
    น่าจะเป็นเสาร์ และ อาทิตย์ตามที่ผ่านมา

เดี๋ยวพี่ขอดูวันหน่อยนะ

ช่วงนี้ทรัพย์ จางนะ

ต้องดูวันดี ๆ หน่อยเดี๋ยวไม่สนุก

6. pop vr4

989
    19
    18
    :eek: เป็นโรคเดียวกับผมเลยพี่ :lol: พี่หนุ่มจัดการเรื่องวันเลยครับ:cool:

7. MOD_X_eg_ferio

MOD_X_eg_ferio New Member Lady Member

1
    2
    0
    มามะไหร่บอกเค้าม่างจิ ที่ชลบุรีจาด้ายปายแจมเน้อ..............

8. Dr.zingman

Dr.zingman New Member Member

108
    6
    0
    วันไหนก็ได้ครับพี่น้อง ที่ไม่ใช่วันพระจันทร์เต็มดวง ...555+
    ไปคืนวันเสาร์เหมือนเดิมครับ ดีสุด...
    ปล..กรุณาเตรียมเหรียญไว้แต่เนินๆๆนะครับ สำหรับกิจกรรมบางอย่าง

9. NOOM E36

280
    8
    0
    ใครใคร่ แทง เชิญแทง

ใครใครยก เชิญยก

ใครใครอม เชิญอม

ป.ล แทง หมายถึง การทำให้จำนวนเงินที่วางหน้าแผ่นกระดาษ เพิ่มขิ้น หรือ ลดลงตามดวงครับพี่น้อง

ป.ล. ยก หมายถึง ยกแก้ด้านข้างลำตัว ข้างหน้า หรือ ตามสถานที่ต่าง ๆที่ได้วางกันไว้ แล้วแต่จะเป็นสุรา หรือ น้ำเปล้า ก็ว่ากันไป

ป.ล อม หมายถึง ไอ้กระดาษ ที่เอาเศษของ ในยาชนิดหนึ่งมาทำให้มีควัน ออกมา

ไม่รู้จะเขียนทำไมให้มันยืดยาวนะ

10. pop vr4

989
    19
    18
    ถ้าวันพระจันทร์เต็มดวง พี่ยุทธจะออกมหอนหรอ:dog: เที่ยวนี้ไปกะจะไปธนาคารแลกเหรียญ:money: ไว้ต็มที่เลย ครั้งที่แล้วหมดเลยLOL LOL

11. JO.STB

JO.STB New Member Member

390
    4
    0
    มาเมื่อแจ้งล่วงหน้าด้วยนะ จะได้เตรียมกระเป๋าไว้ใส่เหรียญ-ใส่แบงค์

12. Fishink

Fishink New Member Member

203
    6
    0
  13. pnpn

pnpn New Member Member

45
    2
    0
    ตามไปด้วยคนนนนน

14. Fishink

Fishink New Member Member

203
    6
    0
    นายหมอ!!! ยังอยู่ดีหรือฮิฮิ

15. Arm STAND-BY

Arm STAND-BY Member VIP

141
    8
    18
    เหอๆๆ ไม่เคยพลาด

16. pop vr4

989
    19
    18
    :hmm: คัยว่ะมันเข้ามาได้ด้วย นึกว่าลืมไปซะแร้ว:laugh: :laugh: :laugh:

17. NOOM E36

280
    8
    0
    งั้นเตรียมตัวกันได้เลย

ขอเวลาสัก 2 ถึง 3 อาทิตย์ครับ

ได้เดินทางกันแน่นอน

18. Dr.zingman

108
    6
    0
    งานนี้มีใครรับเป็นสปอนเซอร์เลี้ยงกระผม อีกไหมครับ..
    ครั้งก่อนได้อนุโมทนาจากหลวงพี่หมอกะใครไม่รู้ จำไม่ได้ เยอะเหลือเกิน

เมาจัง......ตังค์อยู่ครับ

19. pop vr4

989
    19
    18
    แหมมีเวลาอีกตั้ง2-3อาทิตย์หยอดกระปุกวันละ100ก็ไปได้แล้วพี่ยุทธ:lol: :lol: :lol:

เมาจังตังค์อยู่ครบ:nono: ระวังมีตังค์แต่ไม่มีใครคบนะคราบบบบ(ล้อเล่งหน้า)LOL LOL

20. NOOM E36

280
    8
    0
    จ๊าก ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ทั้ง หล่อ ทั้ง มีตังค์

แต่ยังไม่มี เมีย

มันอย่างไรอยู่นะน้อง ยุทธ ซัง

พี่ ล่อเล่ง

21. Dr.zingman

108
    6
    0
    มันยังไม่ถึงเวลานะครับพี่หนุ่ม ผมไม่รีบ...อิอิ

พี่โอ๋ งานนี้หาสาวๆๆมาเผื่อผมสัก 2-3 คนนะ มีในสต็อกเยอะไม่ใช่เหรอ....อิอิ

22. pop vr4

989
    19
    18
    ไปหาสอยเอาแถวๆพัทยาก็ได้ เยาะแยะไปหมดแต่สีผิวจะออกเค้มหน่อยนะ:eyebrows: :eyebrows: :eyebrows:

23. NOOM E36

280
    8
    0
    55555

เอาต่าง ชาติ เลยน้อง

24. Dr.zingman

108
    6
    0
    พี่หนุ่มคับ.....ต่างชาตินี่ แถวๆบ้านเรารึป่าว ? ขะเหมน ราว ยวน...

25. pop vr4

989
    19
    18
    จะได้คุยกันรู้เรื่องไม่ดีหรอพี่ยุทธ:D :D :D

26. Dr.zingman

108
    6
    0
    เดี๋ยวนี้เขาไม่เน้นใช้ภาษาพูด เขาเน้นใช้ภาษากาย...55+

27. NOOM E36

280
    8
    0
    คารม เหลือ ร้าย

จริง ๆ นะ

ไม่น่าเอาตัวรอดมาได้ถึงปูนนี้ 5555555

28. pnpn

pnpn New Member Member

45
    2
    0
    ก็ว่ากันไปน๊า คราวนี้จะกินให้เรียบบบบบ

29. pop vr4

989
    19
    18
    :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: ขึ้นไปอย่าให้หล่น:rolleyes::rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

งั้นพี่ยุทธคงต้องเก็บรักสากายไว้อีกนานเลยอ่ะดิ่LOL

30. X-zy

X-zy New Member Member

156
    7
    0
    :D :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้