HBD พี่ก้วง และ น้องเบียร์ ครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย พัทยา@MRC#012, 8 มีนาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ขอให้มีความสุขมากๆ คิดสิ่งใดขอให้ได้ดั่งปรารถนาครับ

2. smegal

smegal New Member Member

755
    9
    0
    HBD ขอให้มีความสุขความเจริญก้าวหน้ายิ่งๆขึ้นไปครับ :):):)

3. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    -ขอให้มีความสุข รวยๆ รถแรงๆครับ

4. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    HBD ด้วยครับ อิอิ
    น้อยใจประธาน ลืมวันเกิดเค้าได้งัย:cry:

5. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    เห็นไปขับเซลิก้าสีดำเลยลืมแน่ๆ 555
    Hbd เสือมาร์ชร่ำรวยมีความสุขนะครับ
    ขอบคุณที่คำอวยพรครับ

6. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    ็ฺHBD ครับบบบ ขอให้มีความสุขมากๆๆๆๆ

7. petchyy

petchyy New Member Member

265
    2
    0
    ็H B D
    ขอให้มีความสุขสมหวังตลอดไป รถสวยๆแรง ยิ่งๆขึ้นไปนะครับ

8. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    HBD ทั้งสองท่านครับ ร่ำรวยเงินทองไหลมาเทมาคับ

9. LonZar_EVOlll

LonZar_EVOlll Member Member

295
    3
    18
    ขอบคุณมากๆ ครับ :)
    ( คิดมาตลอดว่าอยากได้ Evo5 ไม่ก็ Evo7 เดิมที่สุดสักคัน ใช้ประจำวัน แต่รอมีกะตังก่อนครับ อิอิ วันนึงผมได้กลับมาอยู่บ้านนี้แน่นอนครับ )

10. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ความจริงเบียร์ก็ยังมีสถานะเป็นสมาชิกของEVO TH อยู่ตามปกตินะน้องรัก มีสิทธิ์ในชมรมเหมือนสมาชิกท่านอื่นๆทุกประการ
    เพราะชมรมนี้เข้าแล้วออกไม่ได้ 555.. ถึงจะเปลี่ยนไปขับซูปร้าแบบมาร์ชแล้วก็ตาม อิอิ

ส่วนวันเกิดมาร์ชไม่ได้ลืม แต่ช่วงนี้ผมงานยุ่งจนไม่มีเวลาดูปฏิทินเลย มาดูอีกทีก็วันที่9แล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้