สปริงหลัง A32 ใส่กับโช้คหลังของ B14 ได้หรือเปล่า

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย mainees, 5 มีนาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mainees

mainees New Member Member

253
    7
    0
    ตอนนี้ผมใช้ โช้ค+สปริงคู่หลังของ A32 อยู่ ทีนี้โช้คมันน่าจะเสียแล้ว แต่ยังชอบให้ท้ายสูงหน่อยๆอยู่ ถ้าผมเอาโช้คเดิมที่เป็น B14 มาใช้กับสปริง A32 ได้หรือเปล่าครับ ขอบคุณครับ

2. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
  3. mainees

mainees New Member Member

253
    7
    0
    ขอบคุณครับ

ติดแก๊สเหมือนกันครับ เติมแก๊สเต็มถังท้ายห้อยน่าเกลียดมาก เติม200 ตลอด เพิ่งลองมาวันนี้ โช๊คเดิม kayaba GAS สปริง A32 ท้ายโด่งสวยมาก เติมแก๊สเต็มถังนั่งอีก 2 คน หน้าหลังเท่ากันเป๊ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้