Flush style ...NX ใครแนวนี้บ้าง

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย rockky_nx, 3 มีนาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. rockky_nx

rockky_nx New Member Member

25
    0
    0
    มีใครแต่ง NX แนวนี้บ้างครับ

2. bombebom

bombebom New Member Member

75
    0
    0
    ว่าจะ ว่าจะ อยู่ครับ แต่เห็นมีคันสีขาวใส่ล้อ XXR002 ไปคันนึงแล้วนิ ผมเองก็เล็ง Enkei Apache2 อยู่ครับ แต่ขอใส่ชุดแต่งไฟเบอร์ที่ได้มาก่อน เตี๊ยมากก็ไม่ได้ ทางขึ้นที่จอดมันชัน

3. rockky_nx

25
    0
    0
    มองๆ XXR002 อยู่เหมือนกัน แต่รอยางชุดนี้หมดก่อน อิอิ

4. rockky_nx

25
    0
    0
    ผมเจอ idol หละ ที่งานฟลัค รถใครม๊ายรู้โดนใจมาก

5. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    สวยดีครับ

6. g ry

g ry New Member Member

74
    0
    0
    เหมือนบอยครับ

- - - Updated - - -

เหมือนบอยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้