31 มีนาคม 2555 : มหกรรมโชว์รถ อเมริกัน คลาสสิคคาร์ สุพรรณบุรี

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย him111, 17 มีนาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. him111

him111 New Member Member

1,151
    3
    0
    เพื่อนๆคลับRETRO CAR THAILAND เชิญเพื่อนๆหน้าแหลมร่วมงานถ้าใครสนใจลงชื่อที่คลับเรโทรคาร์ได้เลยครับ

ขอเชิญพี่น้องชาว RETRO CAR THAILAND ร่วมงาน
    มหกรรมโชว์รถ อเมริกัน คลาสสิคคาร์

ในวันที่ 31 มีนาคม 2555
    ณ บริเวณ เทสโก้โลตัส สุพรรณบุรี

กำหนดการภายในงานมีดังนี้ครับ
    1. 14.00น รวมพลที่ โรบินสัน สุพรรณบรี
    2. 15.00น เคลื่อนนขบวนไปสักการะหลวงพ่อโต วัดป่าเลไลย์
    3. 16.00น เคลื่อนขบวนต่อไปยัง มังกรสวรรค์ ไปถ่ายรูปหมู่ร่วมกันและสักการะศาลเจ้าพ่อหลักเมืองจ.สุพรรณบุรี
    4. 16.45 เคลื่อนขบวนกลับสู่ณ.บริเวณงาน ข้างโลตัสร่วมรับประทานอาหารพบประสังสรรค์พร้อมสนุกสนานกับวงดนตรีเมาเวอริคและอีก2วง จากจ.สระบุรี จนถึง24.00น ปิดงาน

มีอาหารเครื่องดื่มสำหรับผู้ที่ลงทะเบียน (ไม่มีค่าใช้จ่าย)

-------------------------------------------------------------------------------------------------------

กำหนดการเดินทาง
    เช้าวันที่ 31 มี.ค. เวลา 9.00 น. รวมกันที่ ..........(จะไปเซอร์เวย์อีกที)
    ล้อหมุน สู่ตัวเมืองสุพรรณบุรี 10.00 น. เพื่อรอตั้งขบวน

ขอ อาสาสมัคร ของแต่ละโซน นัดจุดรวมพล แยกย่อย ก่อนเดินทางมารวมที่จุดใหญ่ด้วยครับ กันสมาชิกมาไม่ถูก
    วันนี้ผมจะเดินทางไป เซอร์เวย์ เส้นทางอีกทีแล้วจะทำ แผนที่มาบอกครับ

เริ่มลงชื่อและเบอร์โทรได้เลยครับ ขอแค่ 2 อย่าง ถึงเวลาจะโทรตามครับ ไม่มี หรือเกินเวลา ไม่รอครับ
    เริ่มลงชื่อสำหรับผู้ที่ต้องการพักค้างคืน รุ่งเช้าไปต่อกันที่ บึง ชวาก

มีรายละเอียดอะไรผมจะมาแจ้งอัพเดทเรื่อยๆครับ

2. pitch

pitch New Member Member

254
    0
    0
    จะมีใครปไหม ยังงัยบอกด้วยนะน้า งานดีๆไปกันเถอะครับ

อยากไปจัง รถ พัง พอดี ไม่รู้ลงเครื่องไร ที่ไหนทำ เนียน ดี จบ ราคาไม่แรงครับ ผมจะลง เจ ที่สำคัญ เร็ว เพื่อได้ไปด้วย:cry: ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้