ไมตี้ จะแต่งแต่ไม่รุ้ว่า....

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ICU, 25 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ICU

ICU New Member Member

9
    0
    0
    ***จะใส่กันชนหน้าแบบรูปนี้ไม่รุ้ว่าเปงของรุ่นไหนครับ ใช่กันชนของไทเกอร์D4Dหรือป่าวครับราคาเท่าไหร่ครับ[​IMG]

***จะใส่กระจกข้างไฟฟ้าต้องใช้ของโต้โย้รุ่นไหนครับ ช่ายSURFหรือป่าวครับราคาเท่าไหร่ครับ

***จะใส่คันเกียร์ธรรมดาเป็นแบบคันเกียร์สั้นๆหน่อยต้องใส่ของอะไรครับ ราคาเท่าไหร่

***จะใส่ล้อแม๊กซ์ 17ให้ล้อยื่นออกมาพอดีซุ้มต้องใส่หน้ากว้างเท่าไหร่ครับ ช่าย8" หรือป่าว

ถามเยอะหน่อยครับไม่มีความรุ้เลย

ขอบคุณครับ

2. Mochisuperhero

Mochisuperhero New Member Member

760
    6
    0
    ใช่...แต่ไม่ลดราคา

3. surach8

surach8 New Member Member

337
    6
    0
  4. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    ของผมมีชายกันชนล่างแบบในรูปคับ ของเดิม d4d

5. max_upgrad

max_upgrad Member Member

471
    7
    18
    จัดไป

6. ไอ้เสือบุก

ไอ้เสือบุก New Member Member

515
    4
    0
    ผมมีชายล่างของD4D ขายนะครับ

7. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    ตามนั้นเลยนะครับ

8. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    เรื่องแม็กต้องดูที่ออฟเซตด้วยนะครับไม่ว่าจะกว้างกี่นิ้ว ต้องดูว่ารถเราออฟเซตเท่าไหร่
    แต่เท่าที่เคย ออฟเซต 1500มะรวมค่าโรงแรมนะครับ(อิอิ ล้อเล่นคร้าบบบ)

9. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ตัวกันชนนั้นเป็นของ D4D คับ ส่วนกระจกข้างนั้นไม่แน่ใจอ่ะ
    แล้วแม็กก้อต้องดูที่ออฟเซ็ตคับ ไม่ว่าจะกว้างกี่นิ้วก้อแล้วแต่
    แต่ถ้าออฟเซ็ตคุณน้อยก้อยื่นได้นะคับ ไม่รู้ถูกป่าว รอผู้รู้ดีฟ่านะ

10. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    ตามข้างบนคับ

อยากหล่อก็จัดไปครับ.........รอชม

11. ICU

9
    0
    0
    ขอบคุณทุกท่านครับ

**ว่าแต่ไมตี้นี่มันต้องมีออฟเซตเท่าไหร่ครับ ไม่มีความรุ้เลย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 เมษายน 2009
  12. ICU

9
    0
    0
    ขายเท่าไหร่ครับ ว่าแต่อยุ่แถวไหนครับ ผมอยุ่ชลบุรีถ้าไกลมากคงไม่สะดวกไปเอาแน่เลย:)

13. ICU

9
    0
    0
    ขายเท่าไร่ครับพี ว่าแต่อยุ่แถวไหนครับ

14. จัดให้หล่อๆๆนะจ้ะ

15. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    ผมก็มีครับทั้งชุดเลย

16. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    อยากได้เท่าไรว่ามาคับขี้เกียจเก็บ ผมอยู่แถวรามอินทราคับ แต่ผมคงไม่มีเวลาไปส่งนะคับ
    ยังไงมาแถวนี้ก็โทรหาผมได้คับ ผมอูนะคับ 089-6762224

17. PUVIGO@HLC

PUVIGO@HLC New Member Member

640
    10
    0
    ไมตี้ออฟ +23 ครับถ้าเอาพอดีซุ้มต้องออฟ+น้อยครับ
    ผมใสออฟ+40 รองสเปเซอ 5 มม.ยังมุดซุ้มดีจังครับ

18. ICU

9
    0
    0
    ขอบคุณครับพี่ +น้อยๆนี่ก้หายากดีจัง

19. foundry10

foundry10 New Member Member

9
    0
    0
    ไมตี้โป่งหลังต้องแปลงเยอะป่าว คับถ้าใส่กันชนของ D4D ราคาเท่าไรคับ
    โครเมี่ยม กับส่วนล่าง

20. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    กันชน สวยมากครับ

21. chatchay101

chatchay101 New Member Member

170
    1
    0
    ใส่กันชนไทเกอร์ตัวนี้สวยดีคับ ผมว่าจะใส่เหมือนกัน ไม่รู้ว่าใส่ไปแล้วมันเข้ากันหรือป่าว รถผมไมตี้ ตาโบ๋ เปลี่ยนแก้มข้างละ....

22. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    ครบแล้วครับเอิกๆที่คุณเข้าใจก็เกือบหมดละส่วนด้ามเกียร์ก็ถอดมาตัดแล้วให้โรงกลึงทำเกลียวใหม่ค่าแรงทำเกลียวไม่กี่บาทครับ

23. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    กระทู้เมื่อ 3 ปีที่แล้ว ^^

24. kung_wizardnon

kung_wizardnon New Member Member

531
    5
    0
    ขุดมาได้อีก

25. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    กำลืมดูป่านนี้เจโบแล้วมั้ง๕๕๕

ใครมีชายล่าง ดีโฟร์ดี ขายบ้างโทรหาผมด้วย 0853134389 ต้องการมากๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้