เครื่อง VVL เติมแก๊สโซฮอล ออกเทน 91 ได้ใหมครับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Vasan Fon, 23 กุมภาพันธ์ 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Vasan Fon

Vasan Fon Guest

0
    0
    0
    เครื่อง VVL เติมแก๊สโซฮอล ออกเทน 91 ได้ใหมครับ

2. โซฮอล 95 ก็แย่แล้วครับ

3. ช่ายครับ

4. มันจะวิ่งไม่ออกนะ ... เขก แน่ๆ

5. Vasan Fon

0
    0
    0
  6. Vasan Fon

0
    0
    0
    ว่าจะไปเชียงใหม่เดือนหน้าสงสัยมีหมื่นอีกแล้ว

7. LPGสิครับอ๊อกเทนร้อยกว่า รับรองไม่เขกกระเป๋าแน่ อย่าไปกลัวครับ

8. เเก็สเลย .... หมื่นกว่าๆ มิกเซอรพอ ... คิดว่าจะเติมน้ำมันไป ลองคิดว่าไปกลับ แวะนั่นนี้ จะเปนเงินเท่าไหร่ ... ติดก่อนไปเลย

9. แต่ มันแห้งเหือด สำหรับ วาวล์ และเครื่องยนต์เท่านั้น

10. ผมก้ออยากติดเหมือนกันคับ (แก็ส)

11. ติดสิครับ ลงทุน นิดนึง เป็นหัวฉีด ดีหน่อย

12. Vasan Fon

0
    0
    0
    ต้องอมเงินเมียซะแล้ว

13. ปกติก็แบบนั้น นิ พี่ อิอิบ

14. Vasan Fon

0
    0
    0
  15. Vasan Fon

0
    0
    0
    อยากได้แอร์ออโต้

16. แอร์ระบบออโต้ ... ใช้เงิน 4000 พร้อมติดตั้ง รวมจอ เซนเซอร อุณภูมิ สี่จุด และอุปกร๊์และเดินสายพร้อมค่่เเรง (ไม่มีตัวบังคับทิศทางลมนะครับ ) สนใจให้เบอร์ได้โทรไปนัดกันเอง อยู่สระบุรี

17. Vasan Fon

0
    0
    0
  18. Komsak Pomtalay

Komsak Pomtalay Guest

0
    0
    0
    แอร์ออโต้น่าสน

19. Vasan Fon

0
    0
    0
    ติดแล้วแก๊ส วิ่งดีมากๆ ตัวเบาเลย ดีนะเมียมีตังค์ กว่าจะอมตังค์มาได้

20. Komsak Pomtalay

Komsak Pomtalay Guest

0
    0
    0
    ผมก็ใช้อยู่ครับ ติดยี่ห้อไรมาครับ

21. เย้ๆ.............ประหยัด เบา ตัว เลย

22. Vasan Fon

0
    0
    0
    เดือนนี้จะกินไรล่ะครับ สงสัยต้องแปลร่างเป็นแมลงสาบ เทะฝาบ้านซะแล้ว

23. ขนาดนั้นเลยแหมๆ

24. Vasan Fon

0
    0
    0
    VVL วิ่งต่างจังหวัดตก8กิโลเมตรต่อแก๊ส1กิโลกรัม หน้อ ทำไมกินจังเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้