Wangan racing - Team Midnight doing 300 km/h in Tokyo, Japan

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย seila4club, 23 กุมภาพันธ์ 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. seila4club

seila4club Active Member Member

997
    47
    28
    [video=youtube;nasFJQphJiE]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=nasFJQphJiE[/video]

:):):):)

โตเกียวดริฟท์ ตามติดชีวิต แก๊งซิ่ง บนท้องถนนญี่ปุ่น Tokyo Drift โตเกียวดริฟท์ ของแท้วันนี้เราจะพาทุกท่านไปตามติดชีวิต แก๊งซิ่ง แก๊งรถซิ่ง โตเกียวดริฟท์ แข่งรถบนท้องถนนญี่ปุ่น กันว่าในแต่ละคืน แก๊งรถซิ่ง ญี่ปุ่น เขาทำอะไรกันบ้าง ว่าแต่น้องๆหนูๆห้ามเอาไปทำตามโดยเด็ดขาดนะจ๊ะมันอันตราย

2. TT_GOVERNMENT

TT_GOVERNMENT New Member Member

809
    27
    0
    โดยส่วนตัว อยากให้มีแบบนี้ในบ้านเรา

ชอบๆ

3. rx7job

rx7job New Member Member

63
    0
    0
    ในบ้านเราก็มีกลุ่ม WANGAN แล้วนะครับ ส่วนหาจะข้อมูลยังไง อยู่ที่ไหน เป็นความลับครับ ผมเองยังไม่รู้เลยว่าเค๊าจะวิ่งวันไหนบ้าง

4. Oat40

Oat40 Active Member Moderator

5,652
    7
    38
    น่าดูชม

5. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    ตามนี้เลยครับ อิอิ กินติ่มซำ ก่อนซิ่ง

6. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    โห ปลายโหดน่าดูครับถนนบ้านเราจะดีเท่าเค้ามั๊ยอ่ะ

7. numnumRS13

numnumRS13 Member Moderator VIP

347
    10
    18
    คือผมคิดว่าน่าจะเป็น OSAKA มากกว่าTOKYO นะครับแต่ก็เจ๋งดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้