รบกวนถามเรื่องเบาะครับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย tassanai, 20 กุมภาพันธ์ 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tassanai

tassanai New Member Member

74
    0
    0
    คือตอนนี้อยากทำเบาะใหม่นะครับ ระห่วางหุ้มหนังเสริมฟองน้ำ กับเปลี่ยนเบาะ แบบใหนดีกว่ากันครับ แล้วถ้าเปลี่ยนแบบใหนจะดีครับ

2. tassanai

74
    0
    0
    คือจะหุ้มเป็นแบบนี้นะครับและใช้ด้ายแดง

3. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    อยู่ที่ความชอบละครับ ถ้าได้เบาะสวยๆถูกใจก็เปลี่ยนครับ

4. vip class

vip class Member Member

68
    0
    6
    เบาะ 200 SX น่าจะเข้าสุดๆครับ เพราะน่าจะเสริมความสปอร์ตแล้วใกล้ดูตรงรุ่นด้วยครับ

5. tassanai

74
    0
    0
    ขอบคุณครับจะลองหาดูครับเพราะพิโลกไม่ค่อยมีของนะครับ

6. Ja Khonkaen

Ja Khonkaen Member Member

526
    1
    18
    หุ้มใหม่ หนังดำ ด้ายแดง ก็เท่ห์ครับ ประหยัดสบายกระเป๋าด้วย (อีกทางเลือกครับ)

7. tassanai

74
    0
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้