มาช่วยไขข้อข้องใจให้หน่อยค่ะ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย chaba396, 9 กุมภาพันธ์ 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chaba396

chaba396 New Member Member

17
    0
    0
    ขับnv กะบะ เครื่อง ga15 ฝาดำ หัวฉีด เกียร์ออโต้ ตอนนี้หาซื้อหน้าปัดรถไม่ได้
    กิโลไมล์มันเสีย ระยะบอกว่ากี่กิโลก็เลยไม่รู้ เกย์ถังน้ำมันไม่ขึ้น น้ำมันหมดก็ไม่รู้ เรียกว่าหน้าปัดทั้งชุดอะ
    คราวนี้ถ้าจะหาอะไหล่อะไรมาแทนชุดนี้ได้บ้างค่ะ

2. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    อยู่แถวไหนครับ เผื่อบอกร้านถูกครับ ถ้าชลบุรี อยู่ตรงแยกบางแสนครับ

3. GODFIER

GODFIER New Member Member

675
    0
    0
    ถามพี่เบิ้มกับป๋าแจ๊คดูก็ได้ครับ ที่กระดานซื้อขาย

4. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ตามพี่ข้างบนเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้