===== เมื่อด่านเก็บตังส์คือเส้นชัย =====

การสนทนาใน 'Vios Project Club' เริ่มโดย --- OS11 ---, 17 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. --- OS11 ---

--- OS11 --- New Member Moderator

573
    3
    0
    เมื่อด่านเก็บตังส์คือเส้นชัย นักขับทุกคนจึงมุ่งไปให้ถึงจุดๆนั้น แต่ไม่รู้ใครเข้าก่อน:D
    ไปชมภาพ

อะไรของมันวะสาด......... :(

2. Boy JazzZA

Boy JazzZA New Member Member

295
    2
    0
    ผมว่า honda civic น่าจะเข้าก่อนแน่ๆๆเลยดูจากภาพแล้ว...อิอิอิ:D

3. Dream2526

Dream2526 New Member Member

941
    6
    0
    แล้วมันจะแย่งกันทำไมเนี่ย:eek:

4. --- OS11 ---

--- OS11 --- New Member Moderator

573
    3
    0
    มันคงเอามันส์มัง..
    บอยซีวิคเข้าก่อนแต่ยังไม่ได้จ่ายตังส์นะ :D

5. PoNg_RuThLeSS

PoNg_RuThLeSS New Member Member

45
    1
    0
    หามาจากไหนอะพี่

6. neomaru U12

neomaru U12 New Member Member

416
    6
    0
    ผมว่า Tena ได้จ่ายตังค์ก่อน.. :)

7. Vad

Vad New Member Lady Member

210
    1
    0
    สรรหาจิงนะเพ้ อิอิ

8. --- OS11 ---

573
    3
    0
    เต็มใจนำเสนอครับ............. :D

9. yo9363

yo9363 New Member Member

51
    0
    0
    แอบมาดูนิดส์..นึง:D

ว่าแต่ว่ามันเข้าไปได้งายย .. 2อัน เอ๊ย 2คัน ในรูเดียว เอ๊ยย..ช่องเดียวว...... วู้..สับสนๆ:D:D

10. --- OS11 ---

573
    3
    0
    ไม่ต้องแอบหรอกโย ชอบจังแอบเนี้ยหรือว่าแนวนี้ :D
    ว่าแต่มันหายไปไหนว๊ะไม่เห็นดูแลบอร์ด ช่วงนี้เห็นมีแต่คนรักมาตามหามันเยอะเหลือเกิน.......
    นายคงเข้าใจผมนะที่ผมออกจากที่โน้น แต่นายกับผมยังเป็นเพื่อนกันเหมือนเดิมนะ :D

11. yo9363

51
    0
    0
    รับแซ่บคับพ๊ม... พลเรือเอกเชรฐ...:D:D

ปล. เรื่องเป็นไงมาไงผมก็ไม่รู้นะพี่ แค่เค้าไม่ปิดบ้านผมก็พอใจแล้ว......

ปล.(อีกที) แล้วจะแอบมาดูใหม่ :D

12. --- OS11 ---

573
    3
    0
    ผมก็ไม่อยากให้มันต้องปิดนะโย
    แต่มันเกิดเรื่องแบบนี้ขึ้น ทั้งคนในคนนอกเข้าไปอ่านแล้วมันไม่เป็นผลดีกับบอร์ดเลยอ่ะ :(
    (ความคิดเห็นส่วนตัวนะ) ยิ่งนานวันผมว่าเดี๋ยวก็จะมีคนมาโพสเพิ่มมากขึ้น ทีนี้แหละไม่อยากจะคิดว่ามันจะเป็นยังไง...นายก็ลองคิดดู แทนที่มันจะออกมารับผิดชอบให้เรื่องมันจบๆ ไม่ใช่ปล่อยให้มันเป็นแบบนี้
    ขอโทษที่บ่นซะยาวแต่ก็ด้วยความเป็นห่วงบอร์ดนะโย:D

13. yo9363

51
    0
    0
    อ่ะถูกคับ......
    แต่ถ้าจะปิดจิงๆผมก็ไม่เสียใจครับ เพราะอย่างน้อยผมได้รู้จักพี่เชรฐ พี่ป๊อป คุงดรีม(แม้ว่ายังไม่ได้เห็นตัวเป็นๆ) ก็คุ้มแล้วคับ เรื่องของบอร์ดจะเป็นไงก็ไม่รู้หล่ะ แต่วันอาทิตย์หน้า เย็นๆ ว่าจะนอกรอบกันหน่อยอ่ะคับ รวมๆๆกันได้5-6คนละ.. ยังไงเชิญพี่ด้วยนะคับ แถวๆพระราม5บ้านเฮานี่หล่ะคับ.....:D

14. --- OS11 ---

573
    3
    0
    มีใครไปบ้างโยอยากรู้จริงๆ :) ร้านไหน นัดกันกี่โมง
    โทรชวนป็อบยังผมเห็นมันไม่ไกลมากลองชวนดูเด่.........
    พี่ปุ๋ยไปเปล่าเนี้ย........
    เดี๋ยวผมไปมัดมือชกไอ้ดรีมเอง :D

15. Dream2526

941
    6
    0
  16. Boat na

Boat na New Member Member

235
    2
    0
    จิตวิญญาณนักแข่ง มีอยู่ในทุกคนจริงๆ ........

17. natheek

natheek New Member Member

58
    0
    0
    เชษ เข้าใจถูกเรื่องแอบนะ............... :D
    ส่วนเรื่องอื่น ช่างมัน ไม่ใช่เรื่องของเรา เนอะ
    ปล. ไหงเทียน่ามันเยินงั้นอ่ะ

18. natheek

natheek New Member Member

58
    0
    0
    ลืมถาม ไปไหนกันวะ .....

19. Dream2526

941
    6
    0
  20. --- OS11 ---

573
    3
    0
    ก็เห็นโยบอกว่าวันเสาร์จะนอกรอบแถวนนท์อ่ะพี่ ว่าจะไปแจม
    แต่ยังไม่เห็นโยมันมาบอกเวลาสถานที่เลย.........:(

21. yo9363

51
    0
    0
    ไปร้านพุงกาง แถวๆแยกแครายคับ...

อ้าว !! . . . . ช้าไปนี่นา:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้