รบกวนถามเรื่องเฟืองเบาะ SIR ไฟฟ้าหน่อยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย thanawat6, 16 กุมภาพันธ์ 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. thanawat6

thanawat6 New Member Member

20
    0
    0
    เบาะ Sir แบบไฟฟ้า พอดีมอเตอร์กับเฟืองตัวที่ยกก้นมันแตก จะหาซ่อมหรือเปลี่ยนได้ที่ไหนครับ พอดีอยู่ต่างจังหวัด หายากมาก ๆ
    ยังไงรบกวนผู้รู้แนะนำหน่อยครับ

2. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    ท่าจะยากครับ ต้องถอดเฟืองไปเทียบ ถ้าไม่มีก็ต้องสั่งกัดใหม่ ถ้ากัดใหม่ แนะนำทำเป็นเหล็กนะครับ แล้วก็ทำขายเรย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้