ถามเรื่อง สติ๊กเกอร์ clob ครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย jub_kadook, 7 พฤศจิกายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jub_kadook

jub_kadook New Member Member

14
    0
    0
    น้องใหม่อยากได้สติ๊กเกอร์ CLOB ติดท้ายรถน่ะครับไม่ทราบว่าเอาได้ที่ไหน
    แนะนำหน่อยครับ

2. jub_kadook

14
    0
    0
    ดัน ดัน คับ ใครพอทราบบ้าง

3. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    มาบ่อยๆบ่อยมากถึงมากที่สุดเค้าไปไหนกัลก็ไปกะเค้าแล้วสิ่งที่คุณปราถนาจะสมดั่งใจหมายย.........ไม่ต้องถามถึงเรื่องสติกเกอร์อีกเพราะพี่ๆในนี้เค้าเอนตี้กับการขอสติกเกอร์ครับ (มิตรภาพสำคัญกว่าสติกเกอร์แผ่นเดี๋ยวพี่ๆเค้าว่างั้นครับ)

4. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ตามนั่น ครับ คำตอบสุดท้าย ผมเองก็ยังไม่มี อิ อิ อิ

5. S-MTX@HLC

3,043
    7
    0
    ตลอดอ่ะพี่๕๕๕

6. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    สติกเกอร์ไม่มีขายคับ...ที่นี่มึแต่มิตรภาพ ความฮา บ้าบอ หนุกหนานคับ.....อยู่ๆไปสติกเกอร์มันก้อจะมาติดอยู่ที่กระจกรถท่านเอง

7. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ชาว HILUX CLUB ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่นะครับ

สติกเกอร์คลับ เมื่อถึงเวลาอันสมควร สติกเกอร์คลับก็จะไป เปะอยู่ที่หลังรถคุณเองและครับ

เข้ามาพบปะพูดคุยกันเป็นเพื่อนเป็นพี่เป็นน้องกันก่อน และจะรู้ว่า สติกเกอร์คลับไม่สำคัญ จิงๆๆครับ

8. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    สวัสดีครับ...อิอิ

9. jub_kadook

14
    0
    0
    หวัดดีทุกๆท่านครับ..ขอบคุณพี่ๆทุกๆท่านมากครับสำหรับคำชี้แนะ ถ้ามีกิจกรรมดีๆที่ไหนบอกกันบ้างนะครับพี่

10. jub_kadook

14
    0
    0
    หวัดดีครับพี่ผมชื่อจุ๊บครับ คงไม่ถามชื่อพี่แล้วอ่ะครับ5555

11. Nin Diesel

Nin Diesel New Member Member

244
    3
    0
    ยินดีต้อนรับครับ เรื่องสติ๊กเกอร์นั้น ผมขอแนะนำว่าเข้ามาด้วยใจรักจริงๆครับแล้วสติ๊กเกอร์มันจะมาหาท่านเอง อิอิ
    Nin Diesel

12. S-MTX@HLC

3,043
    7
    0
    ใช่ๆดูอย่างนินดิต้องเอารถไปขนเหล้าขนน้ำแข็งทั้งวันกว่าจะได้๕๕๕

13. S-MTX@HLC

3,043
    7
    0
    ใช่ๆดูอย่างนินดิต้องเอารถไปขนเหล้าขนน้ำแข็งทั้งวันกว่าจะได้๕๕๕

14. S-MTX@HLC

3,043
    7
    0

15. Nin Diesel

Nin Diesel New Member Member

244
    3
    0
    มันเป็นรถขนของที่แรงที่แรงที่สุดแล้วม้างเอส 5555555

16. gookgoo

gookgoo New Member Member

947
    9
    0
    ตามนั้นคัฟ ..... ยินดีที่ได้รู้จักคับ อิอิ ^^

17. jub_kadook

14
    0
    0
    ยินดีที่ได้รู้เช่นกันครับพี่ เริ่มต้นก็ดูอบอุ่นแล้วเนอะ

18. S-MTX@HLC

3,043
    7
    0
    เข้ามันให้ทุกกระทู้เลยครับดูดิว่าเค้าทำไรกันมั่งงงง

19. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ยินดีต้อนรับนะครับ ผมน้องโจ้นนท์นะครับ เจอกันหลังน้ำลงนะครับ บุ๊มๆๆๆ

20. pongnutto

pongnutto Member Member

709
    7
    18
    ความรัก-มิตรภาพ เหนือสติกเกอร์

21. jub_kadook

14
    0
    0

22. เจี๊ยบD4D

เจี๊ยบD4D New Member Member

877
    8
    0
    สวัสดีครับ ผมเจี๊ยบนะครับ เรื่อสติ๊กเกอร์ นั้น เข้ามาคุย พบปะ สังสรร มาร่วมกิจกาม บ่อยๆ เดี๋ยวสติ๊กเกอร์ก้อมาแปะที่หลังรถท่านเองแหละคัฟ ใจร่มๆรอได้เลย ฮิ้วๆ

23. อยากได้มั่งอะ

24. S-MTX@HLC

3,043
    7
    0
    เอาไปไมอีกละครับซื้อรถเพิ่มหรออออออ

25. mtx เขียว

mtx เขียว New Member Member

751
    9
    0
    ยินดีต้อนรับครับ .

26. Som Sichaitong

Som Sichaitong New Member Member

1,376
    8
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

27. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ยินดีต้อนรับคับ

ปล. ขอมู๋สักชุดสิคับ ยางไม่ได้เหมือนกัลเลย 555+

28. shizu1911

shizu1911 New Member Member

225
    1
    0
    คลับนี้ อบอุ่นจริงๆ ครับ
    ตอนนี้ถอยรถใหม่ เลยไม่ค่อยโพสตอบ แต่ก็แอบมาดูบ่อยๆ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 19:28:31 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 19:27:52 ----------

คลับนี้ อบอุ่นจริงๆ ครับ
    ตอนนี้ถอยรถใหม่ เลยไม่ค่อยโพสตอบ แต่ก็แอบมาดูบ่อยๆ

29. S-MTX@HLC

3,043
    7
    0

แวะมาบ่อยๆสิครับบบบบ

ยินดีต้อนรับนะครับ เข้ามาเล่นบ่อยๆนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้