✿.。.:* เพื่อน ๆ ทำงาน เรียน ที่ไหนกันบ้างคะ *.:。✿

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย * : : Nu_NgAw : : *, 27 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. * : : Nu_NgAw : : *

* : : Nu_NgAw : : * New Member Lady Member

142
    5
    0
    เงาะคะ

เรียนอยู่ วิทยาลัยเซาว์อีสบางกอก

แถวสรรพาวุธ บางนาคะ :eek:

2. ดื่มด่ำ

ดื่มด่ำ Legend (R.I.P.)

947
    14
    0
    จ๊อบค่ะ
    เรียนอยู่ราม2ค่ะ แถวบางนา
    แต่บ้านอยู่เกียกกายค่ะ

3. fasang

fasang New Member Lady Member

4
    0
    0
    เรียนศิลปรรรม หออยู่แถวสามย่าน บ้านอยู้รังสิตค่ะ

4. sonne_a31

sonne_a31 New Member Lady Member

96
    0
    0
    .*+ชื่อ ซอนเน่ นะค้า เรียนอยู่ศรีปทุมชลบุรี คณะศิลปศาสตร์ เอกอิงค์ ปี3จ้า บ้านอยู่พัทยา ใกล้ปิดเทอมแย้วใครมาเที่ยวเจอกันได้น้า+*.[​IMG]

5. charoenheader

charoenheader Member Ads

74
    5
    8
    เรียนอรรถวิทย์ ปวส.2 การตลาด

ทำงานทองหล่อ กาตลาดเช่นกาน

จาออกแระหางานใหม่อยู่

6. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    เรียนอยู่มหิดล inter ค่ะ

7. ฝนค่ะ เรียน ม.กรุงเทพ ค่ะ ปีฉี่เละ

8. maE

maE New Member Lady Member

3
    0
    0
    ม. กรุงเทพ ปีสี่ :)

9. ดื่มด่ำ

ดื่มด่ำ Legend (R.I.P.)

947
    14
    0
    จ๊อบค่ะ

ราม2 - บางนา

10. na_a31

na_a31 New Member Lady Member

23
    1
    0
    แพท ค่ะ

ปฐมวัยนะคะ

รักเด็กๆ

11. <--SkylineGTR-->

<--SkylineGTR--> New Member Lady Member

84
    3
    0

อ้าว เฮ้ย!!! เรียนกันหย๋ายยย....

งั้นเรียนเหมือนกันนะ ป.โท สาขาเทคโนโลยีสารสนเทศและการจัดการ
    ทำงานเป็นโปรแกรมเมอร์ จ้า อยู่ที่เชียงใหม่ เจ้า.... (ไกลแฮะ)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 ตุลาคม 2006
  12. ReaL Happiness

ReaL Happiness New Member Privilege

562
    7
    0
    ~* ขอมั่งจิ *~

+ + + เรียน ศรีปทุม ( บางเขน ) ค่ะ + + +

+ + + + คณะนิเทศศาสตร์ เอกวิทยุกระจายเสียงเเละวิทยุโทรทัศน์ ปี 2 + + + +

+ + + + + พิธีกรมหาวิทยาลัย รายการ U-FOCUS จ๊ะ + + + + +

13. J-titty

J-titty New Member Lady Member

51
    0
    0
    ตี้ค่ะ เรียนราม ปี2 คณะบริหารธุระกิจ สาขาการท่องเที่ยวจร้า
    เร้วก้อทำงานอยู่ที่นครสวรรค์จร้า

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 กันยายน 2006
  14. phatraranit

phatraranit New Member Lady Member

11
    0
    0
    ชื่อ ป้าน้ำฝน
    ทำงาน: เลขานุการ

:p :p

15. sumsam

sumsam New Member Lady Member

329
    4
    0
    ป อ ย ค่ ะ

เ อ แบ ค ปี 2 ค ณ ะ บ ริ ห า ร จ้ า

16. ~elle.bank*

~elle.bank* New Member Lady Member

78
    4
    0
    :rolleyes: เรียนอยุ่ อัสสัม ม.5 ค่ะ แอบเด็ก อิอิ :D

17. miw_gen

miw_gen New Member Lady Member

370
    9
    0
  18. joylygirl

joylygirl New Member Lady Member

461
    91
    0
    *+*+*...จอยค่ะ....*+*+*+

ตำแหน่ง ลูกค้าสัมพันธ์....อิอิ.....

19. kookai-nk

kookai-nk New Member Lady Member

355
    2
    0
    ไม่ได้ เรียนแล้วอ่ะ

20. au_tourlek

au_tourlek New Member Lady Member

234
    51
    0

+

+ + + บริษัทเดียวกะจอย แต่อยู่คนละไซท์...ขายบ้านจ้า มาซื้อหน่อย :p :p + + +

+

21. YiNg!!

YiNg!! New Member Lady Member

40
    0
    0
    Saint John's University j@....

22. Nuu~TaRnZaa

Nuu~TaRnZaa New Member Lady Member

919
    29
    0
    เรียนอยู่หอการค้า ปี2 ค่ะ :D

23. autiburon

autiburon New Member Member

2
    0
    0
    ชื่ออุ๊ค่ะทำงานบัญชีแถวปิ่นเกล้าจ้า

24. tblue

tblue New Member Lady Member

768
    4
    0
    ทำงานแล้วจ้า

25. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    ม.สยาม ปี ฉอง ง่า อิอิ

26. kea_kea

kea_kea New Member Lady Member

754
    4
    0
    เก๋ค่ะ............ทำงานแล้วจ้า

แก่แล้วเรา...อิอิ

27. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    เอม ค่ะ ..

ม. นอร์ท-เชียงใหม่ ปี 1 ค่ะ

28. อยู่ บริหาร-บันชี ม.กาเสด ค่า....แวะมาทักทายกานได้น้า~!!!!

29. GiftshoP

GiftshoP New Member Member

1,744
    6
    0
    ม.ธุรกิจฯ คณะศิลปกรรมศาสตร์ สาขา การออกแบบตกแต่งภายใน ปี 1 ค่ะ

30. กะตั่ย

กะตั่ย New Member Lady Member

199
    25
    0
    กาตั่ยนะคร๊า ทำงานแล้วเหมือนกาน ...... :p :) ;)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้