ประชาสัมพันธ์งานซ้อม Track Day ของ Siam Subaru ครับ / 11มี.ค55 โบนันซ่า เขาใหญ่

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย พัทยา@MRC#012, 14 กุมภาพันธ์ 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ฝาก ประชาสัมพันธ์จากประธาน Siam Subaru ครับ
    http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=90972.0

แจ้งข่าวพี่ๆเพื่อนๆ ขอชวนไป Track Day ที่สนามซึ่งหลายๆท่านอยากไปขับมากที่สุดในตอนนี้

นั่นคือ สนามโบนันซ่า เขาใหญ่ สนับสนุนงานโดย Motorimage และ Siam Subaru Society

ในงานนี้ มีการแนะนำวิธีการขับรถยนต์ในสนามแข่งขันให้สมาชิกที่สนใจแต่ยังไม่มีประสบการณ์ในสนาม

เพื่อสร้างทักษะการขับรถในสนามอย่างไรให้เร็วและปลอดภัย จัดกันแบบสบายๆ ไม่มีพิธีการมากนะครับ

สำหรับสมาชิกที่มีความชำนาญในการขับสนามอยู่แล้ว เปิดโอกาสให้ได้มีเวลาขับกันอย่างเต็มที่เลย

และยังมี DRAG RACING สำหรับใครที่อยากพิสูจน์ความแรงแบบทางตรงในตอนเย็นให้ด้วยนะครับ

งานจะจัดขึ้นในวันอาทิตย์ที่ 11 มีนาคมนี้ ตั้งแต่เวลา 8.00 - 17.00 น. ที่สนามโบนันซ่า เขาใหญ่ครับ

ค่าใช้จ่าย ท่านละ 2,000 บาท มีเต้นท์จอดรถในร่มให้ พร้อมอาหารเที่ยงและเครื่องดื่ม
    (อาหารเที่ยงและเครื่องดื่มสำหรับผู้ติดตาม ท่านละ 200 บาท)

รับจำนวน 40 ท่านเท่านั้น หมดแล้วหมดเลย ใครลงชื่อและโอนก่อนได้สิทธิก่อนนะครับ

โดยโอนมาได้ที่
    ธนาคารกรุงเทพ สาขาเทสโก้โลตัส พงษ์เพชร
    เลขที่ 032-0-14194-8
    ชื่อ นายธนากร อุนาภีร์

>> รายได้ทั้งหมด หลังหักค่าใช้จ่ายแล้ว จะรวมไว้เป็นงบชมรมเพื่อบริจาคทำบุญนะครับ <<

2. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    เป็นที่แน่นอนว่า ไม่ได้ไปครับ

3. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    ผมคงตามไปวันอาทิตย เเต่คงไม่ได้วิ่ง เเละวันเสาร์ ติดงานเเต่ง TOK ด้วยเลยไปเเบบเต็มๆไม่ได้ครับ

4. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    สนุกกันให้เต็มที่น่ะครับ :(

5. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    ผมอดครับ เสาร์งานแต่งพี่ต๊อก วันอาทิตย์ทำบุญให้ย่า ครับ

6. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    ตามไปดูรายชื่อมา 36คนละครับ

7. BOYCOTT9

BOYCOTT9 New Member Member

193
    3
    0
    วันเสาไปงานพี่ต๊อก วันอาทิดไปเขาใหญ่ คับ

8. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    วันนี้ RCW ..... font แปลกๆแหะ

9. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    มันเป็นสไตล์พี่ 5555 ตัวยึกๆหน่อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้