ขอบคุณสำหรับมิตรภาพดีๆๆในมีทติ้งครั้งนี้ครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย x1542, 5 กุมภาพันธ์ 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    ขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆน้องๆที่ทำให้ทริปนี้มีความสุข รอยยิ้ม เสียงหัวเราะยังคงเต็มปริ่มในความทรงจำ แม้อาจจะมีเพื่อนน้อยร่วมโลกมาสร้างบรรยากาศเยอะไปหน่อยแต่ก็ทำให้เรารักกันมากขึ้น และขอขอบคุณ EK korat ที่มาร่วมแจมด้วยนะครับในโอกาศหน้าคงได้พบปะกันอีก"ทิ้งไว้แต่รอยเท้า เก็บเอาความทรงจำและรูปถ่ายกลับมา". (จำเค้ามา) รูปภาพและคลิปตลอดทริปเด๋วคงทยอยกันออกมาอดใจรอนิสนึ่งครับ แล้วพบกันใหม่ในมีทติ้งครั้งต่อไปนะครับ ...ขอบคุณครับ

2. EK Estimate Jai

EK Estimate Jai New Member Member

217
    1
    0
    เลิฟ ยู คัก คัก EK Group

มิตรภาพที่ดี ความทรงจำที่ดี และประสบการณ์ที่ดี เข้ามาพร้อมกันโดยไม่ได้นัดหมายครับ

3. P'WAR

P'WAR New Member Member

438
    10
    0
    ประทับใจมากครับ ที่ได้เจอเพื่อนๆอีกครั้ง..
    ระทึกมากด้วยครับ ที่รถขนหินแกโชว์ร่อนหิน แถวๆที่พวกเราจอดรถซื้อของกันอยู่ ผมจอดอยู่คันสุดท้ายด้วย แค่คิดก็สยองแล้วครับ..
    เสียดายมากครับ ที่ไม่ได้พาตัวเล็กติดไปด้วย.
    ขอบคุณมากครับ สำหรับ Mod ที่จัดโปรแกรมแบบนี้ขึ้นมาให้มาเจอกันนอกพื้นที่ดีๆแบบนี้
    ยินดีต้อนรับครับ สำหรับเพื่อนๆทางโคราชที่มาร่วมทริปนี้

4. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    ทริปหน้าอยู่ค้างด้วยนะครับพี่ พาตัวเล็กมาด้วยก็ดีครับพี่ น้องอิม จะได้มีเพื่อนเล่น

ตอนเย็น ชื้น ๆ ร้อน ๆ แต่ตอนกลางคืน หนาวมากเลยครับพี่ หมอกเต็มบ้านเลย เสียดายจริง ๆ ครับพี่

5. no.69

no.69 Active Member Member

234
    51
    28
    ขอบคุณลุงขายปลาหมึกด้วยค้าบ 555

6. P'WAR

P'WAR New Member Member

438
    10
    0
    แน่นอนเลยครับกุ้ง พาไปด้วยแน่ๆ รูปนี้ที่ถ่ายมาผมชอบมากที่สุดครับ เรียกยังงัยตัวเล็กก็ไม่หันมาสะที ขออนุญาตคุณพ่อน้องอิมด้วยนะครับ:D

7. EK Estimate Jai

EK Estimate Jai New Member Member

217
    1
    0
    อยากดู รูปแล้วคร้าบบบบ

8. earth_ek96

earth_ek96 New Member Member

513
    9
    0
    ขอบคุณครับพี่วอสำหรับภาพสวยๆครั้งหน้าพาตัวเล็กไปเล่นเป็นเพื่อนน้องอิมนะครับ
    และรอรูปสวยๆอยู่นะครับเอามาลงกันเยอะๆครับ แล้วพบกันใหม่เพื่อนพี่น้อง EK GROUP

9. GT18

GT18 New Member Member

46
    0
    0
    I รัก EK Group

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้