ขอคำแนะนำเรื่องร้านเซาะร่อง เจาะรู จานเบรคหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป., 5 กุมภาพันธ์ 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนช่วยแนะนำร้านให้หน่อยครับ กทม. และปริมณฑล ได้หมดครับ

อยากเอาจานเบรค 5 รู 114 ไปเจาะเป็น 4 รู 100 กับ เซาะร่องจานอ่ะครับ

อยากได้ร้านที่ทำดีๆ เป็นเครื่อง CNC ได้ยิ่งดีครับ

ขอบคุณครับ
    :)

1. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    T'spec ทำได้นะคับ ด้วย CNC ด้วย

2. t'spec ที่ว่านี่เป็นร้านของ คุณเชน ป่าวครับผม ?

3. T_4wd

T_4wd Member Member

490
    13
    18
    T spec เป็นร้านของคุณ ตง เพื่อนคุณเชน อีกทีอ่ะครับ
    งานน็อตล้อ งานอับริง ที่คุณเชนให้บริการอยู่ก็เป็นของร้านนี้อ่ะครับ
    ร้านนี้ เครื่องมือทันสมัย คุณ ตง ก็อัธยาศัยดี ครับ

4. ขอบคุณครับ พักนี้ไม่ค่อยเจอท่าน ที่ร้านจักร เลย งานท่อลงตัวหมดแล้วล่ะสิครับ :)

5. T_4wd

T_4wd Member Member

490
    13
    18
    ครับผม นานๆเข้าไปสักที ส่วนใหญ่จะเข้าไปหลังร้าน ทำพวกช่วงล่าง เบรค จุกจิกๆอ่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้