พอดีว่าเพิ่งมีโน้ตบุ๊คครับ ก็เลยเพิ่งกลับมาเล่นเวปอีกครั้งนึงครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย บ้านช่างเปรม นนทบุรี, 21 มิถุนายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    พอดีว่าเพิ่งมีโน้ตบุ๊คครับ ก็เลยเพิ่งกลับมาเล่นเวปอีกครั้งนึงครับ ทักทายพี่ๆซันนี่ทุกคนด้วยนะครับ อย่าลืมครับเหมือนเดิม มีปัญหามอไซอยากแรง ติดต่อช่างเปรมได้เหมือนเดิมครับ ยินดีรับใช้ครับ

1. หายไปไหนมาครับเปรม อิ อิ

2. ออกมาเปิดร้านอยู่ริมถนนในซ.เรวดีอะครับ งานมันก็เลยยุ่งมากๆ

3. ช่วงนี้เพิ่งจะเริ่มว่างๆหน่อยครับ

4. โอ้ว ดีเลย รวยๆๆนะคร้าบ ^^

5. ขอบคุณครับ ผ่านมาก็แวะมาดื่มน้ำ นั่งเล่นกันได้นะครับ

6. Supanya Panmen

Supanya Panmen Guest

0
    0
    0
    มีน้ำฟรีช่ายป่ะเปรม

7. พี่จะเอาน้ำออก หรือจะเอาน้ำเข้าละครับมันก็ต่างกันอยู่นิดหน่อยหนะครับ555555

8. Supanya Panmen

Supanya Panmen Guest

0
    0
    0
    น่านส่วนมากถนัดเอาน้ำออกอ่ะ 555+

9. ถ้าอันนั้น....ต้องเสียตังละครับ55555

10. เปรม เปิดร้านทำไร เครืองเสียง เหรอ

11. ทำมอเตอร์ไซค์ครับ

12. เปรมที่ทำข้าวต้มอร่อยๆ ใช่ป่ะ...

13. Sunny Thailand

Sunny Thailand Guest

0
    0
    0
    ต้องไปนั่งกินข้างรถตู้ด้วย

ขอแนะนำราดหน้าที่อยู่ข้างร้านเปรมครับอร่อยมากแม่ค้าก็น่ารัก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้