สงสัยเรื่องโคมใส B14 ครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย creative, 26 มกราคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. creative

creative New Member Member

13
    0
    0
    พอดีโคมเดิมเริ่มขุ่นแล้ว จะหาโคมใสใส่ สงสัยว่ามีมือสองจากญี่ปุ่นรึเปล่าครับ
    ถ้าไม่มี ใช้ยี่ห้อไหนดี ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

ขอบคุณครับ

2. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    ถ้า โคมเดิมๆ เลยเบิกศูนย์ ผมเคยเบิกมา ค่อนข้างแพงเลย แต่ก็ใช้ยาวๆ แต่ไม่หล่อ, โคมเพชรไต้หวัน ทั้งชุดรวมไฟเลี้ยว คู่ละ 1600-1700 ศรีวรจัก ชั้นใต้ดินครับ คุ้มค่าราคา หล่ออีก , โคมเพชรยุ่น ก็หล่อ สเปคนอกเลย ราคาก็แล้วแต่สภาพเลย หายากหน่อย แต่หล่อ ครับ
    เลือกเอา เลย

3. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    ราคาล่าสุดกระโดดแล้วครับ 1800-2000 เชคดีๆก่อนนะครับผม ^^

4. B14er

B14er New Member Member

526
    224
    0
    ขออนุญาต จขกทหน่อยค้าบ

นุค้าบ โคมแบบที่นุใส่ ดวงนอก/ใน เป็นไฟอะไรบ้างคับ แยก ต่ำสูงป่าวคับ :)

5. creative

creative New Member Member

13
    0
    0
    ขอบคุณมากๆครับ ผมอาจไปเดินหาเชียงกง ถ้าไม่มีคงซื้อที่วรจักรครับ อยากได้โคมเพชรมากกว่า ผมว่าสวยดีครับ

6. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    ขอตอบแทนนุนะคับ
    ไฟสูงต่ำแยกกันครับโดย ไฟต่ำจะอยู่ด้านนอก ไฟสูงจะอยู่ด้านในคร๊าบ

7. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    ไฟ ราคะ ละเสีี่ย อยู่ ในหรือนอก

8. pongnutto

pongnutto Member Member

709
    7
    18
    ของผมได้ที่เซียงกงบางนาครับ ซอยทางเข้าเก่าครับ (ที่เป็นซุ้มประตู)ร้าน P.T.H เบอร์โทร 02-316-6092-3 ลองโทรสอบถามดู
    ของนิสสันเยอะเหมือนกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้