ขอขอบคุณ พี่ตู่ และ พี่นิก โอเวอร์ไซส์ และ ViGo สีทอง 4 ประตู

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย NeS_T_Doors, 3 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NeS_T_Doors

NeS_T_Doors New Member Member

86
    0
    0
    วันนี้เหมือนจะมีโอกาศได้ลองรถที่สนามหลัง ซีคอน หลังจากหายไปจากการ เกิดอุบัติเหตุมา
    โชคก็เหมือนจะเข้าข้าง ได้ลงไปวิ่งเล่น แต่ยังไม่ถึง 1 รอบ รถก็ดันเกิด เพลาขับด้านขวารูดเหมือนจะขาด
    รถก็อันตธาน ตกน้ำซะ :cry: :cry: แต่โชคดี ที่มีอัศวิน ขับ VIGO 4 ประตู สีทอง มาลากขึ้นไปจาก น้ำอันน่ากลัว แล้วยังได้เจอ พวกพี่ใจดี คอยให้ความช่วยเหลือ ทั้งพี่ตู่ และพี่นิก และพี่ ๆ อีกหลายคน ขอบคุณครับ
    ขอบคุณมาก ๆ - - ตอนนี้รถได้ไปอยู่ในอู่เป็นอันเรียบร้อยแล้ว - -

2. nokyoongza

nokyoongza New Member Member

137
    0
    0
    เสียใจด้วยนะคะ เป็นกำลังใจให้ งานหน้าสู้ใหม่ค่ะ

3. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    เสียใจด้วยนะครับ ใช่ 3 door สีขาวป่าวครับ ถ้าใช่คันที่ก็จะเป็นคันที่ผมขับตามตูดน่ะ

4. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    เป็นเป็นไรครับ ต้องช่วยเหลือกัน

5. ดีใจด้วยนะคร๊าบ ที่ไม่เป็นมากอ่ะ

6. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    ท่าตอนลงไปเล่นน้ำสวยมาก.............:D :D

7. สายฟ้า

สายฟ้า New Member Member

50
    0
    0
    ของวาก็ใช่เล่น :D

8. NeS_T_Doors

86
    0
    0
    ใช่ครับ ต้องขอโทษด้วยน่ะครับ :) :) :)

9. NeS_T_Doors

86
    0
    0
    ความรู้สึกที่เห็น ไม่สนุกเท่ากว่าได้ลองลงดูน่ะครับพี่ :D :D :D
    ครั้งหน้าจะฟิตใหม่ .......... จะลอง ท่ากบดูบ้าง :cry: :cry: :cry:

10. bank2civic

bank2civic New Member VIP

274
    5
    0
    รถพี่เครื่องอารายอ่ะครับ ทำไม ท่อไอดี มัน แปลกๆ

11. NeS_T_Doors

86
    0
    0
    คือจิง ๆ มันมีพื้นฐานมาจากเครื่อง รู้สึกจะเป็น CITY Type Z ตัวที่เป็น VTEC เป็นเครื่องบ้านเราอ่ะครับ แต่พอดี ที่อู่มีเครื่อง D15B อยู่ เลยนำมารวม ๆ กัน ครับ แบ่ง ๆ กันมาอ่ะครับ :) :)

12. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    พักนี่รถมันดื้อ........เหลือเกินครับ......:D :D

13. NOOK_OVERSIZE

NOOK_OVERSIZE New Member Member

524
    90
    0
    พิมพ์ให้อ่านไม่รู้เรื่องอีกแล้วนะพี่ :D แต่ถ้านะ ถ้าพิมพ์ถูกนะ ก็คงไม่ใช่ตู่starletนะ นะนะนะนะ:D

14. oayama

oayama New Member Member

127
    0
    0
    อ้าว
    ตาตู่ช่วยเหลือคนอื่นเป็นด้วยหรอ
    นึกว่าเปนแต่พูดมาก
    เหอะๆ

15. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ยังไม่ชินอีกหรือ

16. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    เห็นด้วย อิอิ
    พูดเร็วกว่าขับรถอ่ะ :D

17. ถึงว่าเวลาหยุดเร็วจัง

18. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
    ครับวันนั้นพอไปแล้วเจอลูกปืนเพลาตกอยู่2เม็ด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้