ตามหาช่างหรืออู่ซ่อม B14 สงขลา(ราคายุติธรรม)

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย yaicreative, 23 มกราคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yaicreative

yaicreative New Member Member

20
    0
    0
    อยากได้ร้านประจำที่เข้าใจและแก้ปัญหาได้ตรงจุด ราคายุติธรรม

2. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    มีสมาชิกท่านใดอยู่จังหวัดสงขลาบ้างป่าวคร๊าบ อัพอัพ ช่วยๆ กันคับ

3. pongnutto

pongnutto Member Member

709
    7
    18
    มีแต่อยู่ยะลาครับ ในตัวเมือง เป็นช่างบ.นิสสันออกมาเปิดอู่เองครับ นี่ก็กำลังจะส่งเกียร์A/T GA16 ไป รอพี่ติ่งหาให้อยู่ ยังไงก็ขอให้หาอู่ที่ดี ไว้ใจได้
    รอให้เพื่อนๆสมาชิกมาตอบอีกที

4. Oat40

Oat40 Active Member Moderator

5,652
    7
    38
    เพื่อนๆภาคใต้ช่วยๆกันหน่อยครับ

5. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    อัพคร๊าบเห็นเงียบๆ

6. yaicreative

20
    0
    0
    ครับสมาชิกภาคใต้ช่วยกันหน่อยครับ

7. Excited Rider

Excited Rider Member Member

576
    2
    18
    ผมอยู่นครศรีนะ ในเมืองมีอู่2-3ที่ ที่พอไว้ใจได้ ในการทำนิสสันซันนี่ครับ ส่วนอู่ใหญ่ๆก็ทำได้ แต่ถ้าไม่สนิทกันนี่ ซ่อมที มีแผลที่ตัวแน่นนอนครับ โดนฟันเละ หึหึ .....:)

8. pongnutto

pongnutto Member Member

709
    7
    18
    เอาใจช่วย จขกท.ได้ผลอย่างไรมาบอกด้วยเน้อ

9. yaicreative

20
    0
    0
    ขอบคุณนะครับ ตามหากันต่อไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้