Rover ใส่ไมล์แสง prelude ได้ไหมครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย epps, 2 กุมภาพันธ์ 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. epps

epps New Member Member

114
    0
    0
    Rover ใส่ไมล์แสง prelude ได้ไหมครับ
    คนที่วาง h22 MT มาใช้ไมล์อะไรกัน

2. gooart

gooart New Member Member

46
    0
    0
    ของอาร์ทใช้ไมทเดิมครับ

3. pavelbenz

pavelbenz New Member Member

254
    1
    0
    ส่วนมากใช้ไมล์เดิมกันน่ะคับพี่เอ็ฟ

แต่เห็นบางคนเอาของพรีลูดมาแปลงใส่ได้เหมือนกัน แต่ไม่ใช่ตัวไมล์แสงนะคับ

4. epps

epps New Member Member

114
    0
    0
    ตอนนี้เห็นไมล์ s2000 สวยมาก

เท่าที่ผมเห็นเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ RoVEr ที่วาง H22A MT จะใช้ไมล์เดิมครับ...
    แต่ถ้าวาง H22A tiptronic ก็ต้องแปลงไมล์ prelude ใส่ครับ...
    ไล่สายไฟใหม่...และแปลงช่องยึดเรือนไมล์ใหม่ เพราะรูปทรงไม่เหมือนกัน...ใส่ได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้