มีใครจะไปงานริมหาดบางแสนชลบุรีกันบ้างคับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย vip class, 19 มกราคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. vip class

vip class Member Member

68
    0
    6
    วันที่1-5ก.พ. ที่ริมหาดบางแสนกันบ้างครับเพราะถ้าใครได้ไปอาจจะได้อรรถรสในการดีไซน์เจ้า nx เพิ่มเติมก็ได้ แต่ถ้าเป็นไปได้อาจจะถือเป็นโอกาสมิสติ้งกันเลยก็ได้น๊า:eek:

2. Poonjitt

Poonjitt New Member Member

59
    0
    0
    ถ้าใครเห็น nx สีแดงสีกรังๆหน่อย ผมเองครับ บ้านอยู่แถวนั้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้