หน้าแหลมลงเครื่อง 3S ใส่ไมล์เดิมได้มั้ยครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย lamanojane, 18 มกราคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lamanojane

lamanojane Member Member

230
    0
    16
    หน้าแหลมลงเครื่อง 3S ใส่ไมล์เดิมได้มั้ยครับ
    ถ้าใส่ไม่ได้ต้องเอาไมล์ของรุ่นไหนมาใส่คับ

2. kag_za

kag_za New Member Member

160
    0
    0
    ด้ายครับแต่ต้งมีกล่องแปรงสันยานวัดรอบ เพราะไมรถรุนเก่าเก็บอย่างเราเราท่านท่านมันล้าหลังแต่ใจจซู่

3. lamanojane

lamanojane Member Member

230
    0
    16
    กล่องแปลงสัญญาณที่ท่านบอกหาซื้อที่ไหนคับ ราคาประมาณเท่าไหร่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้