อยากติด เทอร์โบครับ

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย Jazz Dynamite 1573, 7 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jazz Dynamite 1573

Jazz Dynamite 1573 New Member Member

9
    0
    0
    รบกวนด้วยครับ ใครที่ติดเทอร์โบมาแล้ว เป็นยังไงบ้างครับ IDSI MT
    แรงขึ้นเยอะไหมครับ ต้องใช้กล่องอะไรครับ ใช้งบประมาณเท่าไรครับ
    เอาแบบเสต็บต้นๆ ครับ ทำแล้วมีลดีผลเสียอย่างไรบ้างครับ :)

แบบว่าเบื่อโดนพวกกระบะบ้าพลังแซงแล้ว.....:confused:

ขอบคุณครับ

2. TTL

TTL New Member Member

614
    20
    0
    อ้าว...ขอเชิญพี่แอมป์มาช่วยไขปัญหาครับ...

3. Apple

Apple New Member Member

575
    8
    0
    เบื่อตอบแล้วน้องเอ๊ย ลองค้นกระทู้ดูกันบ้างนะครับ
    http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=320028
    งบประมาน ทำจนจบเลยก็ 6-7 หมื่นบาทหรือซื้อชุด คิตของ HKS เลยก็ได้

แรงไม่แรงที่ทำก็เพราะเอามาสวน Vigo เนี่ยแหละแต่ตอนนี้เจอ Vigo กล่องจูนเลยต้องขยับเสต็บอีกรอบ ยังไงโทรมาคุยก็ได้ครับ :D :D :D :D :D :D

4. Jazz Dynamite 1573

Jazz Dynamite 1573 New Member Member

9
    0
    0
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้