มันเป็นอารัยครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย GAO B11, 18 มกราคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GAO B11

GAO B11 New Member Member

59
    0
    0
    คือปิดแอร์แล้วรอบปกติ..............แต่เวลาเปิดแอร์แล้วรอบมันตกจาก1000ลงไปประมาณ400.............ลองถอดตัวปรับที่เป็นน็อตอยู่ฝั่งซ้ายทางใต้ท่อไอดีล้างคราบเขม่าแล้วใส่กลับเข้าไป มันพอประคองรอบได้แต่ยังสั่นอยู่....หรือว่าต้องถอดออกมาล้างเลยครับตัวชดเชยรอบเดินเบาแอร์อะครับ.................แล้วมันจำเป็นต้องเปลี่ยนหรือว่าล้างก็พอครับ

2. tob_sunnyb11

tob_sunnyb11 New Member Member

908
    178
    0
    ท่อยางต่างๆ มันแตกหรือไม่แน่นหรือเปล่า แล้วอย่าลืมดูพวก หัวเทียน สายหัวเทียน ด้วยนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้