ช่วยด้วยน้ำเข้าเกียร์

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย นายปณิทัศน์ สุขภาพ, 27 มกราคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    คือมีปัญหาครับน้ำท่วมปีที่ผ่านมาครับรถผมไปลุยน้ำระยะทางประมาณ2กิโลเมตรได้ครับระดับน้ำก็ประมาณไฟหน้ารถผมลุยแค่ที่เดียวเองครับ พอน้ำลดลงหมดแล้วก็ไม่ได้ไปไหนเลยจนกระทั้งเมือวันเสาร์ที่แล้วก็เอารถเข้าอู่ไปถายน้ำมันเครื่องน้ำมันเกียร์ปรากฏว่า น้ำรั้วเข้าไปในเกียร์ครับรถผมเป็นเครื่องsr 20 de auto nissan b12 ครับถ้าถ่ายน้ำมันเกียร์แล้วไม่หายจะต้องทำอย่างไรครับค่าซ่อมเกียร์เท่าไหรถ้าซื้อเกียร์ใหม่เท่าไหรครับ ขอบคุณครับ

1. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    ลองถ่ายน้ำมันเกียร์ใหม่ดูก่อนครับ ถ้ายังไม่พัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้