วันมิตติ้งที่ 21 งดจับของขวัญของ ผบทบ นะครับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Taywada Threesuwan, 16 มกราคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    วันมิตติ้งที่ 21 งดจับของขวัญของ ผบทบ นะครับ

1. ของสาวๆ ยกเลยเหรอพี่

2. Sri-apai Dujduan

Sri-apai Dujduan Guest

0
    0
    0
    รับแซ่บค่ะ

3. Teetat Khawdee

Teetat Khawdee Guest

0
    0
    0
    ผมขอความคิดเห็น รวม ช/ญ ได้มั๊ยพี่ๆ ชาย 500 ญ 300 ชายจับได้ของหญิงก็ให้แฟน หญิงจับได้ของชายก็ให้แฟน เพราะเราไปกันแบบครอบครัว BB ...

4. Teetat Khawdee

0
    0
    0
    จะได้สนุกๆ กันครับพี่ๆ.....

5. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    พี่วา ฮ๊าฟฟฟฟ

6. แยกดีกว่าครับบบบบบบบบบบบบบ สาวๆๆ เขาไม่สนุก

7. Teetat Khawdee

0
    0
    0
    ครับพี่นิว..... เห็นว่าจะยกเลิก เนื่องจากผู้หญิงน้อย ก็เลยเสนอให้รวมอะครับ

8. ก็จับ เท่าที่มีสิครับ .... อันนี้ผมก็มาลงตามที่บอก ... จับมากจับน้อยถ้าจะจับก็ไม่เเปลกเน้อ

9. มีน้องปุ้ยเเฟนเเจ็ค เค้าซื้อของขวัญเเล้ว สรุป จับไม่จับครับ ของผู้หญิง เเฟนนุ จับไหม

10. Teetat Khawdee

0
    0
    0
    แฟนผม เตรียมของแล้วครับ....

11. อันนี้ ล่าสุด มาเเล้ว .... ผบทบ จับของขวัญ 1.นู่เดือน 2 น้องหญิง 3.พี่หมู 4.น้องส้ม 5.ปุ้ย. เเจ็ด

12. มาเเล้ว .... ผบทบ จับของขวัญ 1.นู่เดือน 2 น้องหญิง 3.พี่หมู 4.น้องส้ม 5.ปุ้ย. เเจ็ด 6.ตุ๊ก เเฟนนุ 7.พัฟ เเฟนนนท์

13. เเล้ว เเกงค้บางนาหายไปไหนหมด มาลงซื่อน่อย

14. Up to date มาเเล้ว .... ผบทบ จับของขวัญ 1.นู่เดือน 2 น้องหญิง 3.พี่หมู 4.น้องส้ม 5.ปุ้ย. เเจ็ด 6.ตุ๊กตา เเฟนพี่นุ 7.พัฟ เเฟนนนท์

15. Teetat Khawdee

0
    0
    0
    งั้นก็จับตามเดิม ชาย หญิง แยกเนอะ...

16. ช่าย ... คงทำธุรกิจ พันล้านอยู่ ... เลยไม่ว่าง เเต่คอยดูตอนรถเสียสิ ... เวลาว่างเพียบ. คิดเอาเอง

17. Teetat Khawdee

0
    0
    0
    อย่าซีเรียสพี่ ไปแบบหนุกหนาน.....

18. ไม่ซีเรียล เเค่เตือนสติ

19. สรุป ไม่ยกเลิกเเล้วนะครับ ตอนนี้ก็ 7 ละ ถึงวันจริงคง 10 กว่า ... ตามนี้นะครับ

20. Sri-apai Dujduan

Sri-apai Dujduan Guest

0
    0
    0
    ฮ๊าฟฟฟฟ จับก็จับฮ๊าฟฟฟฟ คือนู๋อ่ะอยากจับอยู่แล้ว ชอบเดินเลือกซื้อของมาจับ แต่ก็กลัวว่าจับกันสามคนห้าคนมันไม่หนุกอ่ะ แต่ถ้ามติให้จับก็ยินดีนะฮ๊าฟฟฟฟฟฟฟ ยังไม่ได้ไปซื้อของเลย แว๊กกกก ^^

21. Boong Bing

Boong Bing Guest

0
    0
    0
    ไม่เข้าใจของขวัญเกี่ยวกะรถ.........มันแคบไปปะ

22. ไม่เเคบนะ เยอะมากๆ .... ว่าเเต่ เเอนท จับไหม

23. Boong Bing

Boong Bing Guest

0
    0
    0
    แอ้นจับแต่บุ๊งไม่แน่ครับ...(เครื่องดูดฝุ่นกะเครื่องเติมลมเยอะแล้วอะ)

24. BenJee Chotikul

BenJee Chotikul Guest

0
    0
    0
    จับด้วยคนค่ะ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้