สบายดีกันไหมครับ ผมวิทครับ แวะมาเยี่ยม (อดีตประธานคลับ)

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย wewit, 19 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. wewit

wewit New Member Moderator

201
    0
    0
    เป็นไงกันบ้างครับ ผมไม่ได้เข้ามาเป็นปีเลยครับ ไม่รู้มีมิตติ้งกันบ้างเปล่า อยากไปเจอกันบ้าง
    ปล. คิดถึงROVERเสมอ อย่าขายกันนะ ผมยังเสียดายอยูาเลย

2. S'

S' New Member Member

217
    1
    0
    หวัดดีครับวิท เป็นไงมั่งครับ คุยกันล่าสุดทาง msn ตอนได้ swift มาใหม่ๆแล้วหายไปเลย 55 ช่วงนี้ในคลับผมว่าเงียบๆนะ ใน กทม เขาอาจจะพอมีนอกรอบกันมั่ง ส่วนผมที่เจอจริงๆ ก็แค่โอมคนเดียวอ่ะครับ ถ้าโอมแวะมาพัทยาก็เจอกันมั่งนิดหน่อย รถผมตอนนี้จอดฝุ่นจับเลยครับแบบว่า เบรคมันไม่ค่อยดียังไม่ได้เข้าอู่ ขับแต่กะบะ แต่อาทิตย์ก่อนเห็นมันจอดเฉยๆเลยสงสาร เอาออกไปซัดเต็มๆมารอบนึง ออกจากบ้านนี่ฝุ่นที่เกาะรถฟุ้งเลย พอเทคเปิดก็ลืมแก่ ลากไปเกือบๆ 200 แหม่มันส์จริงหนอ เบรคก็ไม่อยู่ 555 ว่างๆเจอกันใน msn ก็ทักกันได้นะครับ ถ้าผมอยู่หน้าจอ ก็โม้ได้เรื่อยๆครับ :D

3. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    หวาดดีคับเพ่วิท !!!

4. wewit

201
    0
    0
    คุณเอส ขับเบาๆหน่อยนะครับ

5. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    เลิกคบพี่วิท ตอนนี้คบแต่พี่ก้อง พี่ชายพี่วิทแทน อิอิ เพราะพี่เค้าใช้ 2

6. wewit

201
    0
    0
    ไรหวะโอม หาให้คันหนึงดิ 2 เนี่ย 5555 เจอคุณหนิงด้วย บนเครื่องบินตอนไปกวางโจ่ว เป็นสจ๊อตไปแล้ว ได้ข่าวขับ FD แล้วนิครับ

7. greatnotgood

greatnotgood New Member Member

88
    0
    0
    แวะมาทักทายบ้าง สวัสดีพี่น้องทุกคนครับ

8. ratkam

ratkam New Member Member

176
    0
    0
    ปี2012 นี้ น่าจะนัด meeting กันซักรอบน่ะครับ เพื่อนสมากชิกเก่าๆ คิดฮอดหลายๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้