แปลงตอนเดียวเป็นตอนครึ่ง

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป, 10 มกราคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    ไม่ทราบว่ามีใครที่นำnvตอนเียวไปต่อเป็นตอนครึ่งมั่งครับ
    ถ้ามีรบกวนช่วยบอกงบประมาณ ข้อดี+ข้อเสียด้วยนะครับ
    ถ้ามีรูปก้ช่วยลงให้ดูด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ

1. รอผู้รู้มาตอบครับ

2. aj11

aj11 New Member Member

201
    2
    0
    ตามมาเก็บข้อมูล อยากทำเหมือนกันคัฟ

3. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    ถ้าเมื่อก่อนที่ น่ำเชียงหลี (แครี่บอย) รับทำครับ แต่เดี๋ยวนี้ไม่แน่ใจต้องลองโทรไปสอบถามดูครับ

http://www.nclauto.com/

4. GODFIER

GODFIER New Member Member

675
    0
    0
    เวลาขายออกคงไม่ได้ราคา

5. thai_thai

thai_thai New Member Member

65
    1
    0
    ทำได้ครับผมเคยทำมาแล้ว
    เจาะพื้นกระบะออก กับผนังด้านกระจกหลัง แล้วก็ใส่หลังคาซื้อเบาะแวนมาใส่ได้เลย ใส่ได้พอดีเปะเลยครับแล้วก็ไปให้ร้านเบาะทำพายในให้ครับรับลองคุ้มครับ

6. GODFIER

675
    0
    0
    มีคนจะขายรถที่ทำแบบนี้อยู่ครับ เดี๋ยวเอาราคาและรายละเอียดมาฝาก

7. green nv #032

2,789
    89
    0
    เป็นเรื่องธรรมดาครับน้องโต้ง ของรถดัดแปลงสภาพ

ถ้าอนาคตคิดจะขายรถ ขายสภาพเดิมๆดีสุด

8. green nv #032

2,789
    89
    0
    แปลงตอนเดียวเป็นตอนครึ่ง คือแปลงจากตัวกระบะไปเป็นตัว cab ครับ

9. green nv #032

2,789
    89
    0
    รถพี่แบทรึเปล่าน้องโต้ง

10. GODFIER

675
    0
    0
    ไม่ใช่สมาชิกคลับเราหรอกพี่เป้ แต่อยู่ข้างอู่ที่ผมไปทำช่วงล่างครับ เคยคุย เห็นบอกอยากขายต่อ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้