ยางขอบกระจกซื้อไหนดี

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย PirushJamm, 9 มกราคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PirushJamm

PirushJamm New Member Member

49
    0
    0
    จะซื้อยางขอบกระจกข้างคนขับ ข้างเดียว ซื้อที่ไหนครับ ศูนย์ ร้านอะไหล่ เชียงกง หรือเข้าอู่เลย

แท้กี่บาท เทียมกี่บาท เอาอันไหนดี แท้หรือเทียมดี

และก้อรถผมไม่มีวัดรอบ อยากติดวัดรอบ แนะนำด้วยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 มกราคม 2012
  2. ta.911

ta.911 Member Member

385
    7
    18
  3. PirushJamm

PirushJamm New Member Member

49
    0
    0
    ยางร่องกระจกประตูหน้า ของแท้ราคารวม VAT แล้วเส้นละ 1,250 บาท
    ยางร่องกระจกประตูหน้า ของเทียมราคาเส้นละ 550 บาท

แล้วอันไหนดีน้อ แท้หรือเทียมดี

แล้วก้อเรื่องติดวัดรอบ ใครมีความรู้แนะนำด้วยครับ

ขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 มกราคม 2012
  4. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    สินค้าคุณภาพตามราคาครับ

ติดวัดรอบ ถ้าตัวคาร์บูก็ต่อสายสัญญาณจากคอลย์ขั้วลบ ถ้าตัวหัวฉีดต่อสัญาณจากกล่อง ecu

ให้ร้านไดนาโมต่อ ค่าแรงพร้อมติดตั้งประมาณ 300-400 บาท

5. GODFIER

GODFIER New Member Member

675
    0
    0
    ตามพี่เป้ครับ และตามเงินในกระเป๋าด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้