Trip ขับรถเล่นชายเเดน ทานอาหารเวียดนาม เที่ยวตลาดโรงเกลือ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย nagoya, 6 มกราคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    [size=14pt]ทริปเเรกของปีเลยครับ

Trip ขับรถเล่นชายเเดน ทานอาหารเวียดนาม เที่ยวตลาดโรงเกลือ

วันที่ 15 มกราคม 2555

จุดรวมพล ปั๊มปตท.ที่มี 7&11 ( ทางเข้าเเปดริ้ว ถ้าลงจาก Motor Way เลี้ยวซ้ายไปทางเเปดริ้วประมาณ 2 กมครับ)

เวลา 8.30 น. ล้อหมุน 9.00 น. ( ตรงต่อเวลากันหน่อยนะครับ)

ขับรถเล่น รับลมหนาวกันอีกรอบ เเวะปั๊มทานอาหาร กาเเฟ ระหว่างทาง ทานอาหารเที่ยง อาหารเวียดนามเรื่องชื่อ จากนั้น เข้าไปจับจ่ายซื้อของ ตลาดโรงเกลือ
    เริ่มบ่ายเเก่ๆ สัก 4 โมงเย็น เดินทางกลับ เเวะทานอาหาร ระหว่างทางกัน
    เพื่อนๆท่านใดอยาก ข้ามไปฝั่ง เพื่อนบ้าน เอา Passport ไปด้วยนะครับ[/size]

[size=14pt] รูปเมื่อครั้งก่อนๆที่เราไปกันมาครับ รูปจุดนัดเจอเเละ เดินทาง[/size]

[img width=399 height=600]http://image.ohozaa.com/i/206/13oq.jpg[/img]

[size=14pt]เเวะทานอาหาร เวียดนาม[/size]

เที่ยวตลาดโรงเกลือ เลือกันตามสบายครับ

2. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    อยากไปอ่ะ

3. Mick

Mick New Member Member

20
    0
    0
    อยากไปเหมือนกัน

4. nagoya

2,118
    3
    38
    ใครว่างๆไปนะครับ อากาศเย็นๆเเบบนี้ ไปขับรถเล่นกันครับ

5. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    อดไปครับลงจากดอยไม่ทัน :)

6. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    เป็นเนย์ให้น่ะครับ

7. nagoya

2,118
    3
    38
    เเนนอนครับ เเล้วเจอกันครับ

รายชื่อคร่าวๆนะครับ อย่างไม่เป็นทางการฝั่ง Subaru ที่ไปเที่ยวกัน

1) tayniti
    2) laemunited
    3) M a r u K o
    4) scaleclub
    5) WhiTeScooBY
    6) boatstd
    7) spk
    8) bb
    9) Richie
    10) loukgolf
    11)mallzaa

8. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    อดไป ตามระเบียบ:cry:

9. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    อยากไป แต่ไม่ว่างค้าบบบ

10. deathscy

deathscy New Member Member

225
    1
    0
    รอดูภาพสวยๆ จากพี่ต่าย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้