ใครใส่ สเกิร์ต ให้โรเวอร์บ้างครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย darkstellar, 27 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. darkstellar

darkstellar Guest

0
    0
    0
    พอดีค้นจากกูเกิล เห็น มีสเกิร์ตเติดตรงกันชนหน้า เป็นเหมือนลิ้น เล็กๆสีดำ ไม่ใหญ่ เห็นมันสวยดีครับ มีร้านไหนมีทรงแบบนี้บ้างครับ
    แล้วมีอีกอย่างครับ เห็นว่ามี สปอยเลอร์ฝาปิดท้ายด้วยครับไม่ใหญ่ มีปีกขึ้นมาหน่อยนึง สวยดี มีใครใส่บ้างครับ

พอดีเป็นน้องใหม่แนะนำตัวหน่อยครับ
    ผมชื่อไฮ๊นะครับ พึ่งได้โรเวอร์มาขับ ผมอยู่ย่านพระรามสอง โรเวอร์สีเขียวๆ สว่างๆหน่อยครับ ไม่รุ้มีใครเคยเห็นบ้าง อิอิ

2. pavelbenz

pavelbenz New Member Member

254
    1
    0
    ยินดีต้อนรับค๊าบ ผมเบนซ์คับ

ต้องหาร้านทำสเกิ๊ตที่ชำนาญนิดนึงน่ะคับ เพราะว่ามันไม่มีต้นแบบน่ะคับ

3. nopsss

nopsss New Member Member

57
    0
    0
  4. nopsss

nopsss New Member Member

57
    0
    0
    อันนี้สปอยเลอร์หลังครับ .....เวปฝรั่งบอกว่าใส่ของ VOLVO S.60 ไดัครับ.....

ตามรูป.... Volvo S60 Spoiler (Also fits the Rover 600)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 มกราคม 2012
  5. แบบนี้ได้เปล่าครับ...

6. darkstellar

0
    0
    0
    http://racingweb.net/forum/showthread.php/799031-ชุดแต่ง-rover-623

แบบนี้เลยครับ คันสีแดง มีสเกิร์ตเล้กๆออกมาสีดำ ต้องสั่งทำใช่รึเปล่าครับ
    ส่วนหน้ากระจังนีที่เป็นสีดำแล้วมีโลโก้ โรเวอร์นี่ สั่งเอาหรือว่า มีขายครับ

7. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    เรื่องพาร์ต ต้องเพ่ปีอปครับ !
    แอบหลงรักรถเพ่แกจิงๆ สวย เจ้าสเน่ห์ ทั้งคนทั้งรถ

** ผมเองก้อยากมีพาร์ต ซิ่งๆ สักชุด แต่ยังหาจุดจบไม่ได้เลย !!!

8. ตอบคำถามแรก : ต้องสั่งทำอย่างเดียวครับ...ส่วนมากจะเรียกว่า "ลิ้นหน้า"
    ตอบคำถาม 2 : กระจังหน้ารถผมทำเองครับ...เอากระจังหน้าเดิมมาแต่งครับ ดูแปลกตาดี (ไม่มีขาย)

9. darkstellar

0
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ สำหรับทุกๆท่านครับ ^ ^

**ทำไมผมหาสมัครสมาชิก ของเว็ปไม่เจอหว่า หรือว่า ผมต้องเข้าหมวดไหนก่อน**

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้