ขอบคุณพี่วิน สำหรับคำแนะนำเรื่องน้ำเข้าไฟหน้าครับ ตอนนี้กลับมาใสเหมือนเดิมแล้ว

การสนทนาใน 'DAMS' เริ่มโดย smoothe, 30 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. smoothe

smoothe New Member Member

17
    1
    0
    หลังจากที่พี่แนะนำให้ถอดไฟหน้าออก.. กลับบ้านมาเลยถอดทิ้งไว้เช้ามาปุ๊บใสปิ้งเหมือนเดิมเลย ขอบคุณครับพี่:D

2. Yakumo

Yakumo New Member Moderator

580
    7
    0
    ถอดหลอดไฟกับยางหุ้มไฟหน้าออกครับ มันจะ ระบายอากาศและความชื้นที่อยู่ภายในโคมออกครับ

อื่มไม่เป็นไรครับ ช่วยกันได้ เรื่องเล็กน้อยครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้