เรียนเชิญ MITTING HILUXCLUB ธันวาคม 2555 ครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย JZ_std., 15 ธันวาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    เรียน พี่น้องชาวHILUXCLUB

เรื่อง งานมิตติ้งประจำเดือน ธันวาคม

เนื่องจากเดือนนี้เป็นเดือนที่เหมาะสมแก่การจัดกิจกรรมสังสรรค์ ซึ่งHLCของเราครบรอบ6ปี

ดังนั้นทางคณะผู้จัดการเรื่องมิตติ้งและสมาชิกหลายท่านจึงเสนอความเห็นให้มีการจัดกิจกรรมสังสรรค์"ส่งท้ายปีเก่าต้อนรับ7ขวบ" ในวันอาทิตย์ที่23ธันวาคม2555 เวลา 18.00 น. เป็นต้นไป ณ ร้าน "เพื่อน" อยู่ถนนเลี่ยงเมืองใกล้สนามบินน้ำ จ.นนทบุรี โดยจะมีการจัดกิจกรรมทั่วไปเพื่อสังสรรค์ ดื่มกิน ทานอาหาร มีการแจกของรางวัล จับฉลาก จำนวนเงิน300+ ท่านใดซื้อของไม่ทันใส่ซองมาเลยครับ500บาท การร่วมกิจกรรม ครอบครัว ของสมาชิก สามารถร่วมกิจกรรมได้ทุกท่าน

ดังนั้นเพื่อเป็นการร่วมกิจกรรมที่สมบูรณ์ในแบบHLCจึงขอความร่วมมือ สมาชิกทุกท่านนำรถกระบะไฮลักษ์ของตนเอง(ที่ใช้ในการแข่งขัน)มาด้วย เพื่อความอลังการ 5555 และใส่เสื้อHLC MEETING ปีใดก็ได้ หรือล่าสุด สีขาวจะดีมาก

จึงขอเรียนเชิญสมาชิกทุกท่านและครอบครัวร่วมงานสังสรรค์ ณ ที่นี้ด้วย

ขอบคุณครับ
    เครดิส Ben Hilux

2. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    ยาวปาย

3. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    เอาไปไว้ในเฟสด้วยซิคับ

4. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    รับทราบครับ .. งิงิ .. !!

5. Hoa@HLc

Hoa@HLc New Member Member

678
    2
    0
    ทราบรับครับ

6. dajimaum

dajimaum New Member Member

8
    1
    0
    ไปครับ 2 ที่

- - - Updated - - -

ไปครับ 2 ที่

7. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    อลังการรรรรรรรรรรรรร

อลังการรรรรรรรรรรรรร

8. Som Sichaitong

Som Sichaitong New Member Member

1,376
    8
    0
    รับทราบ

รับทราบ

9. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ผมก็ก๊อปมาจากในเฟสครับพี่ อิอิอิ

ผมก็ก๊อปมาจากในเฟสครับพี่ อิอิอิ

10. อัพสักหน่อย........

11. Hoa@HLc

Hoa@HLc New Member Member

678
    2
    0
    อัพด้วย

12. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    ไปมาแล้ว

13. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    ไปมาแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้