อยากเข้าเป็นสมาชิก sunny thailand ครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Weed Ying, 12 มกราคม 2012

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. Weed Ying

Weed Ying New Member Member

2
    0
    0
    ต้องทำอย่างไรบ้างหรอครับ รบกวนใครทราบช่วยแนะนำหน่อยครับ:)

2. blueday

blueday New Member Member

560
    12
    0
    เข้าบอร์ดนี้บ่อยๆ ติดตามสถานที่วันเวลามามีทติ้งประจำเดือน พบปะพูดคุยกันครับ

แค่คุณใช้ sunny คุณก็คือ sunny thailand แล้วครับ

ยินดีต้อนรับ

3. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    ยินดีตอนรับคร้าบบบ มาเจอกับวันมิตติ้งนี้ได้เลย เพื่อนเพียบ ^^

4. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
    ผมเข้าใจว่าการเข้าเป็นสมาชิก Sunny-Thailand จะไม่ได้เริ่มจากการลงทะเบียนนะครับ

แต่จะเริ่มจากการร่วมกิจกรรม พูดคุย สื่อสาร แลกเปลี่ยนความคิดเห็น ทาง www.sunny-thailand.com

ต่อจากนั้นก็เข้าร่วมกิจกรรม meeting พบปะสังสรรค์ตามสถานที่และเวลาที่เห็นสมควรตามเสียงสมาชิกส่วนใหญ่

(ทุกๆวันเสาร์แรกของเดือนนั้นๆ)

หลังจากนั้นก็อาจจะมีเรื่องราวของสติกเกอร์, เสื้อ, พวงกุญแจ หรือ อื่นๆ

เพื่อเป็นสิ่งเล็กๆน้อยๆแสดงให้เห็นว่า เรามีความนิยมชมชอบในรถรุ่นแบบยี่ห้อเดียวกัน

โดยขอให้สมัครสมาชิกเวบของ RacingWeb (http://racingweb.net) ก่อน

เพื่อให้สามารถ Log-in ได้ และจะได้โพสกระทู้ ต่างๆ ในหน้าเวบบอร์ด

และแม้ว่าไม่สมัคร RacingWeb จะโพสกระทู้ได้ (แต่ไม่แนะนำครับ)

ปล : ถ้าผิดพลาดประการใด คณะกรรมการ หรือ Moderators ช่วยแก้ไขให้ผมด้วยนะครับ :)

5. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    ตามนั้นเลยยยย

6. pongnutto

pongnutto Member Member

709
    7
    18
    ยินดีต้อนรับครับ

7. Oat40

Oat40 Active Member Moderator

5,652
    7
    38
    ว่างก็มามิตตั้งกันเลยครับ ได้รู้จักแลกเปลี่ยนความรู้ ประสบการณ์การทำรถของพี่ๆน้องๆในคลับ
    แล้วจะรู้ว่า SunnyThailand นั้นมีให้อะไรให้คุณมากกว่าที่คิดเยอะเลยครับ

8. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    เหมาะมาก...

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 22:11:46 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 22:11:06 ----------

เงินทั้งนั้น....555555555555555555 พูดเล่นนะคร๊าบ

9. Weed Ying

Weed Ying New Member Member

2
    0
    0
    ขอบคุณคับที่ต้อนรับแค่นี้ก็ดีใจแล้ว ถ้ามีโอกาศผมคงได้เจอพี่ๆนะคับ:teeth:

10. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    ตามพี่ ๆ ข้างบนเลย ฮะ.. :D

11. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    มาหนุกหนานกันได้เลยค้าบบ

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้