รยสท จัดอบรมนักแข่ง และช่างรถแข่ง 23-25 พฤษภาคม

การสนทนาใน 'Motorsport Forum' เริ่มโดย Joe Tuned by..., 9 พฤษภาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Joe Tuned by...

Joe Tuned by... New Member Privilege

61
    0
    0
    รยสท จัดอบรมนักแข่ง และช่างรถแข่ง 23-25 พฤษภาคม ที่พัทยา
    2 วันแรกเป็นการบรรยาย วันสุดท้ายลองขับจริงในสนามพีระฯ
    ที่สำคัญไม่เสียค่าใช้จ่าย ไปนอนเล่นพัทยาแถมได้ความรู้ และได้ขับในสนามพีระฯด้วย
    ใครสนใจลงชือพร้อมเบอร์โทรไว้ ด่วนมากๆ ก่อนเต็ม

2. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    อังคาร-พฤหัส หรอ เอ.....ใครจะไปได้หว่า :rolleyes: :rolleyes:
    เด๋วดูก่อนนะพี่โจ ไม่แน่อาจไปด้วย อิอิ :D :D

3. @ C h e r r y @

@ C h e r r y @ New Member Member

4
    0
    0
    อยากไปค่ะ

4. Pray B16

Pray B16 Guest

0
    0
    0
    หมูเอ๊ย หนูไปด้วยห่ะ

ลุงโจ ผมเอง (บักเป้) ผมกระแด่ะใส่ชื่อฝรั่ง เผื่อจะขับรถ inter ขึ้นบ้าง
    (แต่สงสัยยังเสี่ยวเหมียนเดิม) ปล.เด๋วนี้ผมตื่นช้าวว ตรงเวลาแย้วครับ
    ลุงลงชื่อให้ผมด้วย ขอบคุณครับ

5. RG37

RG37 New Member Member

302
    2
    0
    อยากไปง่ะ
    แต่ทำงาน ทำงานและทำงาน
    แงบๆ
    :D
    [email protected]

6. คนที่อยากไปและไปได้ลงชื่อเลย ใครไปไม่ได้สมนำหน้า 555
    โทรมาก็ได้ 0-5953-2728

7. hiter

hiter New Member Member

153
    2
    0
    อยากไปเหมือนกัน แต่สงสัยจะอด ไม่มีเพื่อนไปไม่ไปดีก่า กัวลุงโจหลอกพาไปปู้ยี่ปู้ยำ อ่ะ.....

8. murg_e30

murg_e30 Member Member

57
    1
    8
    อยาหไปมากๆ ยังไงช่วยให้รายละเอียดหน่อยละกันนะคับ [email protected]

9. เต่ากัดยาง

เต่ากัดยาง New Member Member

348
    14
    0
    น่าเสียดายจังทำงานอ่ะ แถมเดือนนี้หยุดยาวมาเป็นอาทิตย์แร้ว ถ้าหยุดอีกตกงานแน่ๆ

ปล.โจอย่าลืมเรื่อง vcd นะ เจ้าของรถอยากดูอ่ะ ถ้าเสร็จยังไงโทรบอกเราไม่ก็พี่อั๋นก็ได้นะ

10. ZG

ZG Member VIP

67
    0
    6
    เพิ่มเติมให้ครับ
    1. นักแข่ง
    2. ช่างเครื่อง
    3. กรรมการ
    รับอย่างละ 30 ท่าน

11. sleep

sleep New Member Member

91
    1
    0
    อยากไปด้วยอ่ะ แต่ค้างม้ายได้

12. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    แล้วตัวพี่โจอ่ะ.......ไปได้อ้ะป่าวๆ

13. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    เก่ง ครับ
    018111138

14. Joe Tuned by...

Joe Tuned by... New Member Privilege

61
    0
    0
    รบกวนโทรมาเบอร์นี้เลยครับ 0-5953-2728

15. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    ลงสนามนี่รถเราเองเลยหรอครับ

16. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18
    ไปบางวันได้มะเนี่ย

17. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ... เสียดาย ปีที่แล้วก็อด ปีนี่ก็อด ทามมัยต้องตรงกับวันทำงานทูกทีเลยอ่ะพี่...อิอิ

18. sleep

sleep New Member Member

91
    1
    0
    งานนนี้ฟรีตลอดงาน เข้าพักที่ ทาวอินทาว เอาพักได้ตั้งแต่วันที่ 22 16.00น. เป็นต้นไปเลยครับ

เสียดายจัง แต่ได้ข่าวมาว่ายังเหลือที่นั่งอีกเยอะน่ะครับ

19. OAt_CDC

OAt_CDC New Member Member

265
    12
    0
    ยังงี้นี่เอง.......เมื่อวานทาง ร.ย.ส.ท. โทรมา
    แต่ไม่ได้บอกรายละเอียดอะไรเลย ก็งงๆอยู่ ว่าเสียตังค์มั้ยน้อ
    แต่ดูรายละเอียดที่แฟ๊กซ์มาให้ก็มีแต่ตารางเวลา เอาไงดี มีใครไปชัวร์ๆบ้าง (หาเพื่อนนอน)

20. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18
    หาคนนอนด้วยเหรอพี่:D

21. Joe Tuned by...

61
    0
    0
    ขอเบอร์โทรด้วย

22. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    ตอนนี้ทำงานที่พัทยานอนที่นู้นเลยอ่ะ

อยากไปเรียนมั่ง แต่เอารถกระบะไปได้ไหมพี่........

ถ้าได้ขอ 1 ที่ jack คับ 09-1665246

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้