ขอบคุณสำหรับน้ำใจชาวMR2ครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย joepooh, 14 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. joepooh

joepooh New Member Member

8
    0
    0
    หลายวันก่อนแฟนผมได้เอาMR2ของผมขับกลับบ้านแถวเพชรเกษม เนื่องจากรถไม่ค่อยได้ใช้งานจึงเกิดปัญหาขึ้นเล็กน้อย(แต่เป็นเรื่องใหญ่สำหรับผู้หญิงที่ไม่มีความรู้เรื่องเครื่องยนต์)ก็เลยจอดข้างทาง แล้วก็มีน้องผู้หญิงคนนึงขับรถผ่านมา น้องเค้าก็ถามแฟนผมว่ามีอะไรให้ช่วยไหม ทั้งๆที่น้องเค้าไม่รู้จักแฟนผมเลยแค่น้องเค้าบอกว่าเค้าขับMR2เหมือนกัน ผมขอขอบคุณน้องมากๆๆๆๆนะครับขอบคุณอีกครั้งครับ

2. golf_nothing69

golf_nothing69 New Member Member

110
    1
    0
    ขอเดาว่าเป็นเอ๋ แน่เลยอิอิ คนไรสวยแถมยังจิตใจดีอีก อิอิ

3. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    ตอนนั้นแฟนพี่เหว๋อมากๆ เอ๋ก้แบบ ตายหล่ะหว่า เค้าจะด่ามั้ยเนี่ย -*- ไม่เป็นไรค่ะพี่ ช่วยกัน :) MR2 คนก้ขับน้อย มีไรช่วยได้ก้จะช่วยอย่างเต็มที่ค่ะพี่ :)

http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=306122

4. Komi3~vOVo8

Komi3~vOVo8 New Member Member

104
    3
    0
    เอ๋เคยเล่าให้ฟัง แต่ก้นะเปนเรา เราก้เหว่อ 555+

5. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0
    น่ารักแล้วยังแถมมีน้ำใจอีกนะครับ คุณเอ๋

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้