ขอสอบถามอาการวิ่งสดุดครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย ding, 30 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ding

ding New Member Member

4
    0
    1
    เวลาวิ่งรอบเดินเบามีอาการสะดุดเป็นทั้งแก๊สทั้งน้ำมัน(ตัดปั้มน้ำมันเชื้อเพลิง) อาการประมาณรถวิ่ง 20กม. แล้วลองดึงเกียร์มาที่ N ไม่สะดุด ไม่ทราบว่าเป็นที่อะไรช่วยแน่นำร้านหน่อยครับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 18:27:21 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 18:26:30 ----------

ROVER 623 H23 ครับ

2. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    เกียรพังครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้